Mwenyekiti wa CHADEMA Kibaha ajiunga CCM

Mwenyekiti wa CHADEMA Kibaha ajiunga CCM

kama slaa alivyo shindwa kufugika ccm.ccm hakuna mikopo ya mil.140

JoFAAAAAElFTkSuQmCC
 
Hayo maneno kawaambie wamiliki wa gazeti la Mwananchi. Mimi sijaongeza kitu wala kupunguza kitu. Kuna chanzo cha habari nimekiweka hapo chini.

hata wahariri hawa kukosea.ALIYEKUWA.wakati ulio pita.kwa sasa siye yupo ccm
 
Hayo maneno kawaambie wamiliki wa gazeti la Mwananchi. Mimi sijaongeza kitu wala kupunguza kitu. Kuna chanzo cha habari nimekiweka hapo chini.
Ndio Maana siku zote akili ndogo kamwe haiwezi kuongoza akili kubwa, hivi ni sahihi kuleta habari hapa Mwenyekiti wa CCM Dar ajiunga na Chadema, na ukiisoma habari unakuta jina la John Guninita, sasa ni nani mwenyekiti wa CCM Dar zaidi ya Ramadhani Madabida?

Nasubili kwa hamu siku Juliana Shonza atakapoingia CCM sijui heading zenu zitasema Makamu mwenyekiti wa Bavicha ajiunga CCM au mtasema aliyefukuzwa Chadema ajiunga CCM. am just waiting.

Thread za kipumbavu kama hizi huwa sina muda nazo. Am out
Alamsiki.
 
Wanabodi.

Aliyekuwa Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema. Katika Halmashauri ya Wilaya ya Kibaha Vijijini, Abdallah Ngajulage ametanganza kukihama chama na kujiunga na CCM.

Ngajulage amejitoa Chadema kwa sababu ya kutawaliwa na ubinafsi na ukabila.

Amechoshwa vitendo vya Chadema nyadhifa kuu za kitaifa kushikwa na watu wale wale kila chaguzi na uchoyo wa maslahi unaowabana viongozi wa chini.

SOURCE: MWANANCHI JANUARI 22, 2013.

Tunamtakia kila lakheri huko alikoenda!
 
Uchaguzi ulifanyika lini?na aligombea nafasi gani?:confused2:
 
Huyu alifukuzwa siku nyingi CHADEMA kwa utapeli.
Hivi inakuwaje hawa binadamu wanakuwa wameondolewa kwenye nyadhifa zao na kutangazwa kwenye vyombo vya habari lakini wakihamia vyama vingine wanajisema kuwa walikuwa bado na nafasi hizo strange k.m Eddo ,Kisandu
 
Wanabodi.

Aliyekuwa Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema. Katika Halmashauri ya Wilaya ya Kibaha Vijijini, Abdallah Ngajulage ametanganza kukihama chama na kujiunga na CCM.

Ngajulage amejitoa Chadema kwa sababu ya kutawaliwa na ubinafsi na ukabila.

Amechoshwa vitendo vya Chadema nyadhifa kuu za kitaifa kushikwa na watu wale wale kila chaguzi na uchoyo wa maslahi unaowabana viongozi wa chini.

SOURCE: MWANANCHI JANUARI 22, 2013.
hivi nauliza tu yeye ni kabila gani? Na ilikuwaje akawa mwenyekiti kwenye chama cha kikabila? Sema njaa imemzidi kaona wanae wasile nyasi kakubali kununulika basi.
 
anatakiwa kila heri huko kwa majambazi,bahati mbaya ni kwamba kinana kashawamaliza tembo wote
 
There are currently 107 users browsing this thread. (32 members and 75 guests)


mzee wa miropoko gamba nchemba naona unachungulia kuona hilo salia litachanwa vipi humu,ongea kitu mzee wa mitusi,mwizi wa majina ya watu
 
mbona hii habari ni ya zamani? maana huyu tangia mwaka jana alisimamishwa, na anahangaika maana amerudi alikotoka, na alikuwa ni wa muda tu pale, sasa huyu mwandishi anaripoti kitu cha zamani mbona. aseme huo mkutano ulifanyika lini na wapi mpaka hao wakahama. du hizi siasa ni nouma. lakini kwa tunaojua ukweli tutabaki wa kweli, na kusimamia kweli, ili kuwa wakombozi wa kweli.
 
Back
Top Bottom