Mwenyekiti CCM avuliwa uanachama | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti CCM avuliwa uanachama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibakwe, Jun 13, 2011.

  1. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CHAMA Cha Mapinduzi (CCM) mkoani Tabora kimemvua uanachama wa chama hicho Mwenyekiti wa Serikali ya Mtaa Gongani, Bi. Rajia Mrisho huku kikimwondoa
    Bw. Emmanuel Kasoga katika nafasi ya Katibu Kata CCM, Kata ya Bukumbi wilayani Uyui.

    Akizungumza na waandishi wa habari jana, Mwenyekiti wa CCM, Mkoa wa Tabora Bw. Hasasn Wakasuvi alisema kuwa hatua hiyo imefikiwa kutokana na utovu wa nidhamu uliooneshwa na makada hao.

    Alisema kuwa hatua hiyo ilifikiwa katika kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM mkoa baada ya kubaini ukiukwaji wa maadili ya chama wakati wa uchaguzi mkuu mwaka jana.

    Alisema kuwa chama hicho kamwe hakitaona haya kumwajibisha mwanachama ambaye atakiuka taratibu na kanuni za chama kama zilivyoainishwa kwenye katiba yake.

    Hata hivyo Mwenyekiti huyo hakuweza
    “Ndugu zangu wanahabari mengine haya ni siri ya chama kwa hiyo siwezi kuwaeleza zaidi nini hasa kimesababisha watu hawa kuchukuliwa hatua hizi," alisema.

    Hata hivyo habari za uhakika kutoka ndani ya chama hicho zinasema kwamba viongozi hao walikihujumu chama wakati wa uchaguzi mkuu uliofanyika mwishoni mwa mwaka jana.
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    maumivu ya kichwa huanza polepole
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hahaaaa nilifikiri mwenyekiti wa taifa ndo kavuliwa uanachama kumbe wa serikali ya mtaaa...CCM bana
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,045
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    yaani we acha tu, hiki chama kinachekesha....walichofanya ni kama vile mtu anaumwa tumbo tena la kuharisha badala ya kumpeleka msalani na kisha kumpa dawa, mnampeleka saluni kunyoa nywele.
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbona wako wengi tu wakuondolewa, mfano Ubungo Msewe?:peep:
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,570
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Haya ni maboresho kutoka kujivua gamba hadi kuchunywa gamba!
     
  7. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 601
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wakati wa uchaguzi, viongozi wa ccm walijibainisha wazi kabisa. Wengi hawana mpango na chama, wapokuchumia matumbo yao. CHA MGEMA HUNYWEWA NA MLEVI
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,659
    Likes Received: 1,166
    Trophy Points: 280
    wame mwonea bure tu mbona watovu wa nidhamu wako wengi na hawajafanywa chochote? Mzee mkubwa mwenyewe ni mtovu wa nidhamu. Wakina nape walio anzisha chama ndani ya chama c watovu wa nidhamu? Mafisadi wakina mapacha watatu c watovu wa nidhamu?
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ndo kuvuana magamba huko
     
  10. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 783
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Acheni wafu wawazike wafu wenzao
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Watafukuzana kuanzia serikali za mitaa hadi serikali kuu!:flock:
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Karibu CUF Bi. Rajia Mrisho!
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    dada rajia chama kinawenyewe hicho
     
  14. F

    FUSO JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,483
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Bora umetoka mapema richama rimeshakufa hiro.....karibu UMD mamii...
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    magamba, magamba,magamba,magamba,magamba,magamba,magamba,magamba,magammagamba,ba,magamba,magamba,magamba,
     
  16. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,656
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kamba hukatikia pembamba.
     
  17. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa ndio naamini taraytiibu kuwa chadema ni akina nani!! Asante mkuu kwa kunipanua mawazo!
     
  18. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,648
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Safi sana nafikiri siku 90 zimeshapita.
    Sasa JF tuache kuchonga,si tumeona gamba limeshatoka?
    Au tunataka nani tena atolewe?
    CCM HOYEE.
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Alaaa!
    Wafu bana! Wanajichuja kwenye chujio la machicha ya gongo.
     
Loading...