Mwenyekiti BAVICHA Taifa ndani ya Same | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti BAVICHA Taifa ndani ya Same

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by simon james, May 9, 2012.

  1. s

    simon james JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana JF Habari za uhakika ni kwamba Kilio Cha Wananchi Wilaya ya Same kwa uongozi wa CHADEMA Taifa kimesikika na Mwenyekiti wa BAVICHA TAIFA Anatarajiwa kuanza Ziara yake ya Siku 4 Same. VUA Gamba Vaa Gwanda Kuanzia tar 10/05/2012. Mkutano wa ufunguzi wa Ziara hiyo utafunguliwa Standi kuu ya mabasi Same Alhamis tar 10 saa 7 mchana na Ratiba za ufunguz Rasmi wa ofisi za CHADEMA kata zote utaendelea kwa siku zote hizo. Karibuni wote Kadi na vifaa vingine vitakuwepo. Waandishi wahabari wote mnakaribishwa kurusha matukio ili Wa Tz waone jinsi wana nchi wa Same walivyo ichoka CCM na Wabunge wake. Mwisho Shukrani ziwafikie viongozi Wa CHADEMA TAIFA WOTE
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kumbukeni kufanya kazi, mikutano isiyoisha itawaletea njaa na umasikini. Kazi kwanza.
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    mkuu wewe umefanya kazi kubwa sana kuwaomba na kuwaeleza chadema wafike huko...binafsi nakupongeza sana..
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,656
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Hodi! hodi! hodi! hodi! Anna Kilango !!!! kama hufungui tutavunja mlango au Kilango tuingie kwa nguvu Tafadhali surrender urudi kwa mumeo Dodoma
     
  5. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 912
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Hii sio breakNews Mkuu,,, usitumie neno hilo vibaya bhana...
     
  6. Y

    Yassin Madiwa Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana for such faster reaction, Tunawatakia kila la heri katika juhudi hizi za ukombozi wa pili wa taifa letu. Wakati same mkiwa mko yayari kupoke M4C hapa wilaya ya Lushoto tunahitaji operation hii kwani watu wako tayari wanasubiri support ya uongozi wajuu CDM
     
  7. S

    STIDE JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Asante sana kwa taarifa. Ila mkuu usisaha kutoa updates kesho ukiambatanisha na picha ikiwezekana!!

    "MUNGU ILINDE CHADEMA"
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,336
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Chopa linafanya kazi yake...
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ninafurahishwa na hii kasi ya CDM sijui hata TANU ilikuwa na kazi kama hii
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimeona kwenye FB page ya Heche.
    Tafadhali msiishie hapo same mjini. pandeni na kule milimani kwenye vijiji vya bombo, mwembe, mtii, lugulu, mamba miyamba....mna kwingineko maana huko ndo kuna watu wanaohitaji elimu ya ukombozi.
    Kilango na matayo wamewasqueeze sana akili zao hao wapare.
     
  11. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,726
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Wakati tukiwa tunafanya mikutano tukumbuke na kufanya kazi za kuwatumikia wananchi ambao wamewapa dhamana.
     
  12. mashami

    mashami Senior Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukombozi umewafikia wananchi wa same.peeeepoz power!!
     
  13. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,573
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Kwani mikutano hiyo inafanyika nchi nzima kwa wakati mmoja kiasi cha kusema kwamba shughuli za uzalishaji zitasimama? Kumbuka kwamba inafanyika sehemu moja na kikundi kidogo cha watu tena kwa muda maalum siyo kwa masaa 24. Hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  14. n

    nilapela Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    what is BAVICHA hujafafanua,kichwa cha habari na habari yenyewe ni vitu viwili tofauti!
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kazi ndio hiyi, siasa na kazi. Ili tuendelee tunhitaji vitu vinne, watu, ardhi, siasa safi na uongozi bora. Sasa hivi kuna ufisadi na bora uongozi. Anakwenda kurekebisha hayo. Ukitaka jifungie ndani ulie, lakini treni ya M4C imekolea mwendo na imekata breki, hakuna kusimama.
     
  16. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,986
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Kwani hali zao sasa hivi zikoje?
     
  17. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,986
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Well done Simon. All the very best wishes ktk mikutano na shughuli nyingine za ukombozi. Go CDM!
     
  18. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We gamba umefanya kazi gani wewe? unataka wananchi wasielimishwe ili magamba yaendelee kuwadanganya watawapelekea maji, mbolea feki, umeme wa uongo n.k Acha wajue madhambi yenu.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Shukrani mkuu ni matarajio yangu Anna Kilango harudi bungeni 2015 pelekeni elimu ya uraia kwa wananchi.
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mkuu Simon James,
    Heshima kwako kamanda, kweli umepigania kuhakikisha vita ya ukombozi inafika Same, na juhudi zako tumeziona.
    Hongera sana, endeleeni kuwahamasisha watu kujitokeza kwa wingi kwenye mikutano.

    Mungu Ibariki Same
    Mungu Ibariki CHADEMA
    Mungu Ibariki Tanzania
     
Loading...