Mwenye ushuhuda wa LIMBWATA!

Mwenye ushuhuda wa LIMBWATA!

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Posts
6,662
Reaction score
7,834
Hivi kweli limbwata lipo jamani,np kwa ndoa 6yrs now....Naambiwa na watu wa pembeni kila siku wife hakauki kwa waganga,mi sio mkaaji sana home.Nimeshamshuhudia wife akifungua kikaratasi fulani wakati anapika,sikumuuliza kitu.Mi napotezea tu....Cha kushangaza mi sioni effect..mara nyingi akintibua ni makofi mpaka anaenda kwao.Kwa kifupi sijaona effect...
 
Bac ndo atajaribu kila njia,mwisho utalishwa visivyoliwa,But why uwe mkali sana kwa mkeo??huhisi kama huyo ndo anakuwa na Wewe katika shida na raha?mkuu ujue kama mke ni zawadi aliyokuzawadia mola wako.
 
Bac ndo atajaribu kila njia,mwisho utalishwa visivyoliwa,But why uwe mkali sana kwa mkeo??huhisi kama huyo ndo anakuwa na Wewe katika shida na raha?mkuu ujue kama mke ni zawadi aliyokuzawadia mola wako.[/QUOTA,Hakuna namna mkuu...nisipompiga ntampa talaka kwa anayonifanyia!
 
Wanasema libwata lipo ila ni story ambazo zipo na hazina ushahidi wa moja kwa moja,mimi naamin kitu kimoja tuu hakuna mapenzi ya dawa na kama mtu atafanya dawa mapenz hayadumu
 
limbwata lipo sana tu na haimaanishi we kumpiga makofi et ndo haujarogwa, dawa huwa kama zinapungua nguvu pale ndo anaweza kuzingua ukareact sa akirudi kwao ana renew unamfata mwenyewe mana kila ukikaa roho inalipuka
 
Subir kidogo utakapoanza kumfulia pichu zake ndo utajua unashudia mtu anafungua vitu unapotezea ss uku msoma uyo angechezea vitasa mpaka aseme wapi alipotoa
 
Subir kidogo utakapoanza kumfulia pichu zake ndo utajua unashudia mtu anafungua vitu unapotezea ss uku msoma uyo angechezea vitasa mpaka aseme wapi alipotoa
Angekula vitasa vya kutosha....hadi 4G ingeanza kushika
 
Hivi kweli limbwata lipo jamani,np kwa ndoa 6yrs now....Naambiwa na watu wa pembeni kila siku wife hakauki kwa waganga,mi sio mkaaji sana home.Nimeshamshuhudia wife akifungua kikaratasi fulani wakati anapika,sikumuuliza kitu.Mi napotezea tu....Cha kushangaza mi sioni effect..mara nyingi akintibua ni makofi mpaka anaenda kwao.Kwa kifupi sijaona effect...
Kwanza linaitwaje kwa kiingereza?
 
Kama unampa vitasa mpaka anaenda kwao, na huthubutu kuleta mwanamke mwingine, hilo ndo limbwata lenyewe.

Vinginevyo usingemruhusu arudi apo, na ungevuta kitu flani shombeshombe amaizing.
 
Hivi kweli limbwata lipo jamani,np kwa ndoa 6yrs now....Naambiwa na watu wa pembeni kila siku wife hakauki kwa waganga,mi sio mkaaji sana home.Nimeshamshuhudia wife akifungua kikaratasi fulani wakati anapika,sikumuuliza kitu.Mi napotezea tu....Cha kushangaza mi sioni effect..mara nyingi akintibua ni makofi mpaka anaenda kwao.Kwa kifupi sijaona effect...
Hamna kitu kama hcho jombaa wanawake wanaliwa hela zao tu na waganga
 
Duuuhhhh kazi kweli kweli.

Limbwata lipo, tena lipo sana. Tatizo watoa Limbwata ni wachache, wengi unaowaona ni wasaka tonge.

Mwanamke kupigwa makofi Kuna tafsiri nyingi. Kwa wengine ni ishala ya upendo kwani mtu asie kupenda hata ukimuuzi huishia kukupuuza.
 
Hivi kweli limbwata lipo jamani,np kwa ndoa 6yrs now....Naambiwa na watu wa pembeni kila siku wife hakauki kwa waganga,mi sio mkaaji sana home.Nimeshamshuhudia wife akifungua kikaratasi fulani wakati anapika,sikumuuliza kitu.Mi napotezea tu....Cha kushangaza mi sioni effect..mara nyingi akintibua ni makofi mpaka anaenda kwao.Kwa kifupi sijaona effect...
Aliekuambia kuwa ukilogwa utaona effect ni nani???are you serious??....Mkuu ukilogwa huwezi kuona effect utaishia tu kuona kawaida!....kama mtu akilogwa huwa anaona effects basi kungekuwa na vita kali sana kati ya alielogwa na mlozi!!
 
Nitaftieni Mwanamke mmoja JF nimtengeneze kisha aje kusimulia humu.
 
Hivi kweli limbwata lipo jamani,np kwa ndoa 6yrs now....Naambiwa na watu wa pembeni kila siku wife hakauki kwa waganga,mi sio mkaaji sana home.Nimeshamshuhudia wife akifungua kikaratasi fulani wakati anapika,sikumuuliza kitu.Mi napotezea tu....Cha kushangaza mi sioni effect..mara nyingi akintibua ni makofi mpaka anaenda kwao.Kwa kifupi sijaona effect...
Huwa nasikia ila mapenzi ya dawa ni ya muda mfupi tu mkanye anapoteza muda wake na pesa tu na ambavo huoni effect atazidisha Dose akutie uchizi kabisa sijui watoto atalea na Nani hatufikiriagi sisi sometimes unaanzaje kumuamini mganga akupe umlishe mweeeee
 
Nawashukuru sana! mimi kwa vile sina ushahidi na hivi vitu,siwezi muacha wife....Ila nikimkuta na dume hapo ataondoka mchana kweupee...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom