Mwenye Update kwa tuliofanya Interviews zile post TANAPA. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye Update kwa tuliofanya Interviews zile post TANAPA.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by chemshabongo, Oct 9, 2012.

  1. c

    chemshabongo Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Salamu zenu Wadau naomba kujua kwa wale ambao tulifanya Interviews Written na oral kwa post mbalimbali za shirika la TANAPA ambazo zilifanyika centers tofauti Dar mwezi August, jee waliofanikiwa wameshaitwa kazini.??
     
  2. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Endelea kusubiri kama unavyosubili ujio wa Jesus Christ!! kwa ufupi imekula kwako!!
     
  3. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Imeshakula kwako kaka, watu walikuwa wanapiga kazi hata kabla ya interview
     
  4. Mwache77

    Mwache77 Senior Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Kama una m2 huko ni ndoto hzooo Kuingia huko Tanapa,utasubiri km ujio wa yesu akirudi 2 dunia imekwisha
     
  5. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 60
    Katika taasisi za serikali ambazo siombi kazi hata kama wakitangaza ni hawa jamaa wa TANAPA, just because they are hopeless maandazi kama huna wakukushika mkono.
     
  6. P

    PJS Senior Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nimeshaitwa na interview sijafanya hata,mjomba wangu yupo pale ni bosi
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,284
    Likes Received: 10,982
    Trophy Points: 280
    duh.....
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wale wa accounts wapo mzigoni mkuu 100% am sure hao wengine sina habari nao
     
  9. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,390
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    TANAPA walitumia nafasi zile kupatia pa diem, ofisi zipo Arusha interview inafanyikia Dar, why Dar maana walioaply walitokea Tanzania nzima so ilitakiwa kama ni kubalance waipeleke Dodoma basi
     
  10. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 455
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Aliwazalo Mjinga Ndilo Limtokealo. :drum:
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hukuacha contacts kwenye cv?
     
  12. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    muda wa kula huu,ngoja nikale ugali mate mbele
     
Loading...