Mwenye ujuzi na settings za receiver ya 'humax'


Supervisor

Supervisor

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
554
Likes
32
Points
45
Supervisor

Supervisor

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
554 32 45
Wana JF

Mini natumia dish la ft 8 yale meusi ya wavu na receiver nayotumia ni HUMAX. Sasa mtoto kachezea remote na settings zimevurugika kabisa kwa sasa hakuna channel yeyote ninayoiona. Nikiwasha ina display message ya 'Now channel saved'. Kama kuna yeyote mwenye ujuzi anielekeze jinsi ya ku restore data anisaidie.

With thanks
 
N

nictbb

Senior Member
Joined
May 18, 2012
Messages
119
Likes
1
Points
33
N

nictbb

Senior Member
Joined May 18, 2012
119 1 33
pole sana mkuu,mi katika ufund wangu cjawah kukutana na aina hyo ya receiver,kwan we wakaa wap?maana kukuelekeza kama ni mgen na hivyo v2 ni kaz sana,au una uelewa kidogo kuhusu hayo mambo mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,215,266
Members 463,075
Posts 28,541,344