Mwenye uelewa wa simu aina ya infinix

Mwenye uelewa wa simu aina ya infinix

Lis

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Posts
471
Reaction score
352
Wakuu habari za leo,

Naomba mnisaidie mwenye uelewa na simu aina ya infinix, nashindwa kuelewa nilikuwa nimezima naichaji nimeamua niwashe ikatokea maneno ya kichina hayaeleweki, Simu ikagoma kuzimika, na simu yenyewe betri yake haitoki labda mtu utaweza kutoa betri na kurudisha ili iwake tena.

Nimeangaika sana kubonyesha sehemu mbalimbali hatimae nikafanikiwa kuizima, but nimewasha tena umeonesha kusearch WiFi mpaka Muda huu, but nikipigiwa simu na pokea, nashindwa kuelewa, tatizo nini?

Please mwenye uelewa na aina hiyo ya simu anisaidie, pia ni product ya kampuni gani ya simu?
 
Kama umeinunua hv karibuni ipeleke uliko inunua watakusaidia,maana wengi wa wauzaji huwa wanajua matatzo ya sim zao lakin huwa hawaambii wateja.
 
unanunua brand ya simu ambayo uko nayo peke yako!! pole sana
 
Kama umeinunua hv karibuni ipeleke uliko inunua watakusaidia,maana wengi wa wauzaji huwa wanajua matatzo ya sim zao lakin huwa hawaambii wateja.
Kama umeinunua hv karibuni ipeleke uliko inunua watakusaidia,maana wengi wa wauzaji huwa wanajua matatzo ya sim zao lakin huwa hawaambii wateja.

Sawa mkuu iimeinunua mkoani ndio kasheshe hiyo
 
Mkuu nahis hapo haina shida kabisa itakuwa inataka ku sigh in, tafuta simu ingine then ufanye Tethering kwa ajil ya wifi ikiconnect basi unamalizia hiyo hatua na inakuwa haina shida kabisa.
 
Mkuu nahis hapo haina shida kabisa itakuwa inataka ku sigh in, tafuta simu ingine then ufanye Tethering kwa ajil ya wifi ikiconnect basi unamalizia hiyo hatua na inakuwa haina shida kabisa.

How
 
Mkuu nahis hapo haina shida kabisa itakuwa inataka ku sigh in, tafuta simu ingine then ufanye Tethering kwa ajil ya wifi ikiconnect basi unamalizia hiyo hatua na inakuwa haina shida kabisa.
OK nimekuelewa
 
Mtafute mchina yeyote huko njiani akusaidie,maana hiyo ni lugha yao,mwambie akubadilishie na language kabisa.
 
Unajua Tethering and portable Hotspot!? Ushawahi kuitumia kwa ajili ya wifi kutoka simu moja kwa ajil ya ingine!? Kama ni ndo nahisi hapo utakuwa umenielewa.. Kama bado jaribu kutafuta mtu wa karibu ambaye ataweza kukusaidia hicho kitu. Simu yako kwa hiyo hatua iliopo ili kwenda hatua ingine inahitaji internet ndo maana ina search wifi, ukii connect kwa wifi itaenda hatua ingine mwisho itafinish na kuwa poa kabisa.
 
Hiyo simu ina FRP lock Google, account nenda kwa fundi mwambie akutolee frp, au ingia google au YouTube uangalie Infinix FRP Bypass, ufanye manual..upo mkoa gani?
 
Hiyo simu umeiformat Sasa inahitaji Google account kama unakumbuka week kwa msaada wa wifi vinginevyo waone mafundi wa kuflash
 
Wakuu habari za leo,

Naomba mnisaidie mwenye uelewa na simu aina ya infinix, nashindwa kuelewa nilikuwa nimezima naichaji nimeamua niwashe ikatokea maneno ya kichina hayaeleweki, Simu ikagoma kuzimika, na simu yenyewe betri yake haitoki labda mtu utaweza kutoa betri na kurudisha ili iwake tena.

Nimeangaika sana kubonyesha sehemu mbalimbali hatimae nikafanikiwa kuizima, but nimewasha tena umeonesha kusearch WiFi mpaka Muda huu, but nikipigiwa simu na pokea, nashindwa kuelewa, tatizo nini?

Please mwenye uelewa na aina hiyo ya simu anisaidie, pia ni product ya kampuni gani ya simu?
Ni product ya kampuni moja na ya sim sumbufu za Tecno mkuu,,,,,, Ni mtoto wake na tecno io brand,,,, hata ikiharibika spares zake kuzipata ni msala wa maana,,,,

Uza ununue sim brand nyingine tu mkuu....
 
Back
Top Bottom