Mwenye uelewa naomba ufafanuzi kuhusu vigezo anavyotakiwa kuwa navyo mkurugenzi wa halmashauri


B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Navyoelewa mimi(yawezekana siko sahihi) cheo cha Mkurugenzi kwa miaka kadhaa iliyopita kilitolewa zaidi kwa watumishi wa uma walioonekana wanakidhi vigezo

Mfano Afisa mipango,Afisa ardhi nk walikuwa wanapandishwa na kuwa wakurugenzi

Utaratibu uliotumika sasa ni wa uteuzi wa kutoka juu moja kwa moja

Katika uteuzi huu kuna watu kadhaa wameachwa na hawa kabla ya kuwa wakurugenzi walikuwa watumishi katika nafasi kadhaa

Sasa naomba kueleweshwa baada ya kuachwa na mkubwa wanaendelea kuwa watumishi wauma? Na katika post zipi? Na wapi?

Au ndo wamesimamishwa jumla? Kwa sheria ipi ya utumishi wa uma?

Naomba mods msiunge huu uzi mpaka nijibiwe tafadhali
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Cc mwanahabari huru
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Mkuu hao walioachwa wanaendelea kuwa watumishi wa umma kulingana na proffession zao
Ila ndo wanarudi kwenye mabenchi ya ofisi za maRAS na maDED

Wengi wao huishia kupata sukari na BP
Duuuu! Kwahiyi kama alikuwa mwl ndo anarudi kushika chaki?
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Hapana ila atakuwa placed ofisi ya afisa elimu anazuga zuga tu pale
Mara nyingi huwa hawapewi kazi kwa kuoneana aibu mwisho wake hupata stress
Assume hawa wa sasahivi waliookotwa okotwa siku nao wakiondolewa watakuwa na kazi gan?
 
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
2,377
Likes
2,033
Points
280
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
2,377 2,033 280
nakiona kisukari plus presure ileeeeeeeeeeeeeeeeeee kwa mbara inawanyemelea mliom pigwa chini!
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Lila m tawala Ana vigezo
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Kila mtawala anayo vigezo yake kwahiyo kwa sasa kamuulize mwenyewe
 
conc acid

conc acid

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
713
Likes
221
Points
60
conc acid

conc acid

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
713 221 60
Kwa uelewa wangu najua mkurugenzi hateuliwi na rais huteuliwa na katibu mkuu wa utumishi. Pili, it's not a political post ila sasa mwaka huu naona kimekuwa ni cheo cha kisiasa pia. Rais ana uwezo wa kutea mkurugenzi wa jiji na manispaa tu.
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Kwa uelewa wangu najua mkurugenzi hateuliwi na rais huteuliwa na katibu mkuu wa utumishi. Pili, it's not a political post ila sasa mwaka huu naona kimekuwa ni cheo cha kisiasa pia. Rais ana uwezo wa kutea mkurugenzi wa jiji na manispaa tu.
Hapo ndo utata ulipo maana wakurugenzi ni watumishi wa uma
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Asante kwa tusi lako. Mimi ni taahira katika ulimwengu wa nyama lakini ktk ulimwengu wa roho ninapeta kwa sababu ufahamu wangu hutawaliwa na kuongozwa na roho mtakatifu. Wewe uko mwilini ndiyo maanavufahamu wako unakimbilia matusi tu. Ninahitaji rehema za Bwana tu. Mungu akusamehe kwa kuwa wewe na wenzako hamuyajui muyatendayo
 

Forum statistics

Threads 1,236,229
Members 475,029
Posts 29,250,504