Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye taarifa usahili PCCB

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mkomawatu, Nov 22, 2013.

  1. M

    Mkomawatu Senior Member

    #1
    Nov 22, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari za leo wanaukumbi wa Jamii forum.Natumia fursa hii kuuliza kama kuna wadau wenye taarifa kuhusu nafasi za kazi tulizoomba PCCB.Tafadhali naomba tufunguke wadau.
     
  2. jonas255

    jonas255 Senior Member

    #2
    Nov 22, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 174
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nasikia ndio wanaandaa majina sasa
     
  3. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2013
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,955
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bado sana sana, mpaka mwezi wa pili makamanda
     
  4. Gogadi

    Gogadi Senior Member

    #4
    Nov 22, 2013
    Joined: Nov 15, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I know nothing coz hawajasema kitu wahusika...lakini ngoja ma intelejensia waje,,,utawasikia tu subili kidogo.
     
  5. r

    reginahope Senior Member

    #5
    Dec 10, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah ngoja tusubiri
     
  6. T

    Thomas Juvenalis New Member

    #6
    Dec 10, 2013
    Joined: Nov 10, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shortlist ndio inaandaliwa majina yatatoka baada ya sikukuu kupita means january
     
  7. r

    reginahope Senior Member

    #7
    Dec 10, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanx mkuu kwa taarifa
     
  8. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 683
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hii nimeipata leo kwenye chanzo cha kuaminika ni kwamba applications ambazo zimeshafika PCCB NI MORE THAN 46,000, ajira ni mtihani ndugu zangu na bado wenye vimemo hapo.
     
  9. Honey Faith

    Honey Faith JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2013
    Joined: Aug 21, 2013
    Messages: 12,413
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    duh kweli kazi ipo!
     
  10. M

    Matokeo1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2013
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye mambo ya ajira inatakiwa uvumilivu wa hali ya juu, na siku zote subira ya vuta heri, kama Mungu kakuweka panapostahili utapata tu, usimtegemee mwanadamu maana yupo aliye juu hata pawe na vimemo zaidi ya applicants kama utainuliwa na alie juu vimemo ni nothing kwakweliiiiii
     
  11. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 683
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ipo kama kidogo bibie
     
  12. V

    Vitanivita Murra Member

    #12
    Dec 10, 2013
    Joined: Jun 17, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu mwenye uwezo wote atafanya njia
     
  13. K

    K.hewa Senior Member

    #13
    Dec 10, 2013
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    taarifa ni kwamba interview itakuwa mwezi wa pili na watakao kuwa considered zaidi ni wale waliopita j.k.t na pia kuna internal workers waliojiendeleza wananafasi zao pale...ila tungoje tuone
     
  14. m

    mamicho Member

    #14
    Dec 10, 2013
    Joined: Dec 24, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ooh, mungu wangu tusaidie wanao coz dah!
     
  15. Gogadi

    Gogadi Senior Member

    #15
    Dec 10, 2013
    Joined: Nov 15, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kudanganya watu...kama hujui kitu bora kukaa kimiya mala mia...wao ni wapumbavu kutangaza hizo nafasi...c wangesema na vigezo vya JKT!!...au mm nilisoma vibaya tangazo lao?...ni hayo tu ...so tusikurupuke kuandika v2 2cvyo vijua...its better u shut up.
     
  16. M

    M.G. Member

    #16
    Dec 10, 2013
    Joined: Nov 13, 2013
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    K. HEWA.Uko sahihi mkuu
     
  17. M

    M.G. Member

    #17
    Dec 10, 2013
    Joined: Nov 13, 2013
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila jambo na wakati wake.Mungu atasaidia.
     
  18. m

    mwitu JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2013
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 860
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha uongo kwani jkt kuna professional? Polisi safari hii wamehitaji professional na sijasikia wakisema waliopita jkt watapata kipaumbele. Na pccb ndo hivyo hivyo. Wakihitaji watu ambao hawana fani ndo huwa wanachukua jkt. Kumbuka: wanaojiunga jkt karibu wote ni form 4 hata km ulimaliza form 6 cheti utakachoingilia ni cha form 4.
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2013
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 6,963
    Likes Received: 1,548
    Trophy Points: 280
    Nakupa latest update za usaili wa pccb!wameambiwa hadi July Mwakani ndio watapewa fungu na kuwaita hao waliiomba kwa interview!asante nawakilisha!
     
  20. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,020
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Hata procedure zakupewa kibali chakuajiri na utumishi huzijui.....ukiona ofisi imetangaza nafasi za kazi ujue wameshapewa kibali, mfano hizi nafasi za pccb mie niliambiwa niombe tangu mwaka jana november lakin walikua hawajapewa kibali mpaka hii majuzi hapa