Mwenye Suzuki Carry Niuzie

Mwenye Suzuki Carry Niuzie

amatuks

Member
Joined
Jul 17, 2014
Posts
69
Reaction score
10
Wakuu nna kaela kidogo nataka kununua Suzuki Carry nami nipate mkate wa kila siku mwenye nacho ani pm tuongee dili.
 
Hahaha,mkuu nimependa umevyojieleza.Maana ukitaja pesa watu haoo.

Nakushauri ukinunua jaribu kuwa na fundi,maana hivi vigari sio siri vinapindwa kuliko uwezo wake.
Sasa kama ukiingia kichwakichwa kwa kuangalia bodi basi imekula kwako.Na Ukimpa Dereva akijua ni kibovu kila siku ni kesi.
Hesabu yake kwa wiki sio mbaya,nikweli utapata mkate wa kila siku.
Lakini ungeweka Budget yako ingesaidia kufanya uchaguzi sahihi,maana hizi gari wengi hawazitii sokoni na wakizitia sokoni basi kipo Taabani.
Usala Jingine,nunua zile za taa za square ukinunua zile za duara ni mashaka matupu,na iwe Four wheel drive ndio bora zaidi.
 
Wakuu nna kaela kidogo nataka kununua Suzuki Carry nami nipate mkate wa kila siku mwenye nacho ani pm tuongee dili.

Ninazo 2..namba C zote 4 wheel..nicheki kwa namba 0716805201...............
 
Back
Top Bottom