Mwenye Namba Ya Kaka Deception Pls

Me too

JF-Expert Member
Feb 9, 2015
3,659
2,000
....acha kiherehere,unanipangia cha kukomenti?
..mwenyewe ka-take it easy,
..wewe wawashwa nini
mkuu heshimu watu hata km huwajui mi mwenyewe nimekuona waajabu una maandishi machafu kuna wajomba baba zako humu kuwa makini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom