mwenye kuufahamu huu wimbo naomba anisaidie!


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,332
Likes
10,126
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,332 10,126 280
sijui nani kaimba lakini nakumbuka maneno machache sana!
"ni safari ndefu inachukua miezi tisa, navuka milima na mabonde naelekea sayarini..na joto kali limetawala mwilini...". mwenye kuufahamu anisaidie. mia
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
Funguka mkuu mistari hiyo michache utasaidiwa
cc:matola,miss strong.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,332
Likes
10,126
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,332 10,126 280
Funguka mkuu mistari hiyo michache utasaidiwa
cc:matola,miss strong.
kama kweli Matola na miss strong ndo unawaamin basi watakua wanauujua. mia
 
Last edited by a moderator:
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
kama kweli Matola na miss strong ndo unawaamin basi watakua wanauujua. mia
kuna wengine pia wanajua ila hao wa kuanzia sawa mzee wa mia.
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
sijui nani kaimba lakini nakumbuka maneno machache sana!
"ni safari ndefu inachukua miezi tisa, navuka milima na mabonde naelekea sayarini..na joto kali limetawala mwilini...". mwenye kuufahamu anisaidie. mia
wimbo wote unakumbuka hiyo mistari tuu?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,242
Likes
20,355
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,242 20,355 280
wimbo wote unakumbuka hiyo mistari tuu?
Shida yenyewe siyo mistari tu bali hata category haijulikani kama ni Dance, injili, Bongo Fleva, Regge, Taarabu au kaswida? Mzee wa mia jifunze namna nzuri ya kuuliza this is too low from you.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Shida yenyewe siyo mistari tu bali hata category haijulikani kama ni Dance, injili, Bongo Fleva, Regge, Taarabu au kaswida? Mzee wa mia jifunze namna nzuri ya kuuliza this is too low from you.
nadhani atakua ameelewa.......,
MIA
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,332
Likes
10,126
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,332 10,126 280
wimbo wote unakumbuka hiyo mistari tuu?
ndio. huu wimbo ni bongo fleva. nikikosa hapa jf ntawafuata madj watanisaidia. Matola sijapenda comment yako. kwa wanao ujua wimbo hata maneno mawili yanatosha. mia
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
ndio. huu wimbo ni bongo fleva. nikikosa hapa jf ntawafuata madj watanisaidia. Matola sijapenda comment yako. kwa wanao ujua wimbo hata maneno mawili yanatosha. mia
haya ukimtafuta dj too short utaupata fasta........,

ila figganigga umenichekeshaje. Mia
 
Last edited by a moderator:
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
184
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 184 160
Last edited by a moderator:
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,990
Likes
231
Points
160
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,990 231 160
sijui nani kaimba lakini nakumbuka maneno machache sana!
"ni safari ndefu inachukua miezi tisa, navuka milima na mabonde naelekea sayarini..na joto kali limetawala mwilini...". mwenye kuufahamu anisaidie. mia
hii ngoma ilikuwa inagongwa sana magic fm na dj majizo kipindi hiko!...nimesahau inaitwaje ila kaimba ----- mmoja hivi anakaa mitaa ya kina ben kinyaiya!kipindi hiyo inatamba alikuwa anaiimba sana pale MK PUB kinondoni karibu na masai club na ndo mitaa yake ya kujidai!...subiri niangalie uwezekano wa kuipata kwa madogo wa kitaa
 
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,736
Likes
1,461
Points
280
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,736 1,461 280
Inaitwa msafiri by kwanza unity
 

Forum statistics

Threads 1,273,258
Members 490,344
Posts 30,475,511