Mwenye kujua anisaidie kuhusu hili


G

gustavolu

Member
Joined
Oct 31, 2016
Messages
72
Likes
50
Points
25
G

gustavolu

Member
Joined Oct 31, 2016
72 50 25
mimi nimechaguliwa chuo cha ardhi kozi ya building economy kutokana na kutemwa kozi kibao nilizoziomba vyuo tofauti tofauti nimeamua nikasomee hii hii kozi ya building economy niliyochaguliwa batch ya 3.
hivyo ndugu zangu naombeni mnifahamishe zaidi kuhusu hii kozi mfano. nikimaliza chuo nabase kwenye masuala yapi huku uraiani au inahusiana na masuala gani huku uraiani jamani
 
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
2,847
Likes
2,632
Points
280
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
2,847 2,632 280
Wanakuja wajuzi wa Mambo....
 
Y

yahya almasyy

Member
Joined
Oct 26, 2016
Messages
8
Likes
1
Points
5
Age
27
Y

yahya almasyy

Member
Joined Oct 26, 2016
8 1 5
Utadeal na majengo...yaan n wat wanaoandaa cost za jengo kuanzia mwanzo mpaka linakamilika itagharim sh ngap
 
Y

yahya almasyy

Member
Joined
Oct 26, 2016
Messages
8
Likes
1
Points
5
Age
27
Y

yahya almasyy

Member
Joined Oct 26, 2016
8 1 5
Also known as Quantity Surveyor. ..or Qs
 

Forum statistics

Threads 1,239,023
Members 476,289
Posts 29,340,217