Mwenye katuni la James Gayo

kishamawe

Senior Member
Jun 20, 2020
150
250
Nakumbuka miaka ya 1997 nilikuwa nasoma gazeti la majira ,nilikuwa navutiwa Sana na katuni za mchoraji James Gayo ,hasa picha za KINGO ni siku nyingi sipo huko mjini na Hulu kwetu hakuna husuma ya magazeti ombi kwa walioko mjini mwenye hiyo michoro ya James Gayo aiweke hapa hapo nikumbukie tu,
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
6,627
2,000
images - 2021-04-13T185837.189.jpeg
 

Twamo

JF-Expert Member
May 27, 2017
2,403
2,000
Nakumbuka miaka ya 1997 nilikuwa nasoma gazeti la majira ,nilikuwa navutiwa Sana na katuni za mchoraji James Gayo ,hasa picha za KINGO ni siku nyingi sipo huko mjini na Hulu kwetu hakuna husuma ya magazeti ombi kwa walioko mjini mwenye hiyo michoro ya James Gayo aiweke hapa hapo nikumbukie tu,
Hili gazeti bado lipo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom