Mwenye idea ya umeme mbadala nisaidie ideas please


C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,231
Likes
474
Points
180
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,231 474 180
Kuna machine najaribu kudesign nachanganya engine ya generator na inverter kupata umeme rahisi. una Idea yoyote ambayo itanisaidia?mwenye idea ya 500w, 1000, to 3000w alete hapa. Nipo Nachingwea​
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,547
Likes
126
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,547 126 160
Cjakupata kidogo.Power unataka itoke kwenye generator(mafuta) au.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,533
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,533 7,401 280
weka vizuri idea yako mkuu, huo mchanganyiko wako unataka uweje?
 
D

demariwa

Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
3
D

demariwa

Member
Joined Nov 26, 2010
21 0 3
naweza kukusaidia lakini nieleweshe vyema.sijakuelewa kabisa unachotaka kufanya kama kipo kwenye theory au la
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Kuna machine najaribu kudesign nachanganya engine ya generator na inverter kupata umeme rahisi. una Idea yoyote ambayo itanisaidia?mwenye idea ya 500w, 1000, to 3000w alete hapa. Nipo Nachingwea​
Japo si mtaalam wa umeme.. wataalam watanikosoa na kutuelwesha pale nilipokosea

kama una design ya gerator inveter ya kazi gani tena?

Nimewai kufanya kazi porini. Kule Betri kubwa kama N120 mchana ilikuwa unachajiwa kwenye mashine ambayo ni kama engine ya trekta iliyokuwa intumika kukata mbao.

Ile betri iliyochajiwa tukirudi sehemu ya kulala inaunganishwa na inverter na hivyo kuzalisha umeme wa kuwezesha taa na na hata kuona video usiku mzima.

Kwa hiyo kwa design yako ama uende na generator pekee au Inverter na betri ambalo litahitaji kuwa linachajiwa
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Kuna machine najaribu kudesign nachanganya engine ya generator na inverter kupata umeme rahisi. una Idea yoyote ambayo itanisaidia?mwenye idea ya 500w, 1000, to 3000w alete hapa. Nipo Nachingwea​
Watt 3000 ni nyingi sana, unafanyia nini?
Pia generator kama ni AC then hauhitaji inverter but kama ni DC unahitaji.
Elezea vema unachotaka
 
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,231
Likes
474
Points
180
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,231 474 180
engine inazunguka mara 3000 kwa dakika na inazungusha altonetal yenye 50 to 60Ampere ili kucharge betry ya N200. nataka kurahisisha kucharge betry kwa vijijini.
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,547
Likes
126
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,547 126 160
engine inazunguka mara 3000 kwa dakika na inazungusha altonetal yenye 50 to 60Ampere ili kucharge betry ya N200. nataka kurahisisha kucharge betry kwa vijijini.
Inverter hapo utaihusishaje sasa kwenye generator mkuu?
 
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
452
Likes
1
Points
0
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
452 1 0
engine inazunguka mara 3000 kwa dakika na inazungusha altonetal yenye 50 to 60Ampere ili kucharge betry ya N200. nataka kurahisisha kucharge betry kwa vijijini.
Maelezo yako kwa kweli hayajitoshelezi kwa kupata msaada wowote wa kitaalamu!
 

Forum statistics

Threads 1,235,773
Members 474,742
Posts 29,234,949