Mwenye enzi Mungu nijaalie mwaka huu wa 2014 usije isha na miye niolewe!

Zinduna

JF-Expert Member
Nov 6, 2011
2,379
1,500


Nshachoka kuringishiwa miye,

Nimehudhuria pamvu za wenzangu miye,
Nimehudhuria Kitchen party za wenzangu miye,
Nmehudhuria Send off za wenzangu miye,
Nimehudhuria harusi za wenzangu miye,
Nshakuwa mpambe wa maharusi miye,

Sasa nasema basi yatosha a miye mwaka huu wa 2014 ajitokeze mwanaume wa kunitoa kimasomaso!
 

nakwa

Senior Member
Nov 14, 2013
191
225


Nshachoka kuringishiwa miye,

Nimehudhuria pamvu za wenzangu miye,
Nimehudhuria Kitchen party za wenzangu miye,
Nmehudhuria Send off za wenzangu miye,
Nimehudhuria harusi za wenzangu miye,
Nshakuwa mpambe wa maharusi miye,

Sasa nasema basi yatosha a miye mwaka huu wa 2014 ajitokeze mwanaume wa kunitoa kimasomaso!

Mungu akujalie na akupe hja za moyo wako
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
105,044
2,000
Wachumba wapo hapa banaa....Weka sifa zako za kuwavutia wachumba watarajiwa na kisha weka vigezo unavyohitaji awe navyo mume mtarajiwa.

 
Last edited by a moderator:

farkhina

Platinum Member
Mar 14, 2012
14,759
2,000
Usijali shosti utapata tu...

Tena awe mume mumeo,akujali kwenye uzima na maradhi,shida na raha...

Upate watoto wenye kheir nawe watoto wenye afya njema na maarifa waje wakufae utapohitaji msaada wao (uzeeni)...

Hakuna kinachokosekana ukiomba kwa mungu,chaweza chelewa ila huwezi kosa...fanya subra...nami nakuombea dua...
 

Me370

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
987
0
Nakualika Kwenye Harusi yangu ili uhudhurie harusi nyingine tena mwaka huu.
 

Valentina

JF-Expert Member
Oct 12, 2013
20,925
2,000
Usijali shosti utapata tu...

Tena awe mume mumeo,akujali kwenye uzima na maradhi,shida na raha...

Upate watoto wenye kheir nawe watoto wenye afya njema na maarifa waje wakufae utapohitaji msaada wao (uzeeni)...

Hakuna kinachokosekana ukiomba kwa mungu,chaweza chelewa ila huwezi kosa...fanya subra...nami nakuombea dua...

Ameen....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom