Mwekezaji wa Kichina uwanja wa ndege wa DSM alitaka alipwe mgodi wa ALMASI!!


J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
15,495
Points
2,000
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
15,495 2,000
..serikali inapaswa kuwa makini na hawa wawekezaji wa KICHINA.

..Wachina wa sasa hivi siyo wale waliojenga Tazara enzi za Mwenyekiti Mao na Waziri Mkuu Chou En Lai.

..pesa zao hazina masharti ya UTAWALA BORA, lakini zina masharti mengine ya kihuni kweli kweli.

..hebu fikiria masharti waliyokuja nayo ili ku-finance terminal 3 uwanja wa ndege DSM.

..halafu kujenga gati # 13 na # 14 bandari ya DSM walitaka wapewe bandari ya Mtwara kwa muda usiojulikana.


On October 23, 2011 this paper reported exclusively that the Terminal III project had reverted to the drawing board after an initially agreed Chinese firm to finance the work collapsed.


The company, China International Fund Limited had offered to finance the project, which the company would supply without government participation, with a negotiable mode of payment.


The deal stuck when the Chinese company opting for barter methods of exchange for the construction work, expressed its preference for allocation of a zone with potentiality for a strategic mineral.


This paper came to establish mid this year that the said zone was the Williamson Diamond mine located at Mwadui in Shinyanga, about 200 kilometers south of Lake Victoria.


The mine is co-owned by a Dutch company, Petra Diamond, with its Africa operations office in South Africa (with 75 percent shares) and the government (25 percent).


This condition was also related to the proposed investment by Sonangol in the much troubled Air Tanzania Company Limited (ATCL) that never materialised.
habari nzima inapatikana kwenye magazeti ya IPP.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Points
1,250
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 1,250
Wameshatuona kuwa tuna uongozi ambao ni lala bongo. Wenzetu Ghana wamebainisha kabisa kuwa dhahabu ni mali ya Ghana wakati sisi tunaonyesha kuwa dhahabu ni mali ya "wawekezaji." Sisi tunabaki kulipwa tu ada ya kuchimba.
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Points
1,195
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 1,195
Mimi sioni tatizo maana hata sasa migodi yote inamilikiwa na wageni na sisi hatuambulii kitu. Nafuu hawa wangetujengea kitu cha maendeleo na wakapewa sehemu ya mgodi na wakawekewa sharti la kulipa kodi vizuri nafikiri tungenufaika zaidi.
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,179
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,179 2,000
nchi hii ni shaman la kigulu ... hata ukimwibia Hawaii kukufukuza
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
..serikali inapaswa kuwa makini na hawa wawekezaji wa KICHINA.

..Wachina wa sasa hivi siyo wale waliojenga Tazara enzi za Mwenyekiti Mao na Waziri Mkuu Chou En Lai.

..pesa zao hazina masharti ya UTAWALA BORA, lakini zina masharti mengine ya kihuni kweli kweli.

..hebu fikiria masharti waliyokuja nayo ili ku-finance terminal 3 uwanja wa ndege DSM.

..halafu kujenga gati # 13 na # 14 bandari ya DSM walitaka wapewe bandari ya Mtwara kwa muda usiojulikana.




habari nzima inapatikana kwenye magazeti ya IPP.
NDIO HUKU RAIS na SERIKALI yake WANAPOKIMBILIA MIKOPO kujenga KILA KITU; na HATUJUI na FEDHA NGAPI hizo UKIANGALIA UWANJA wa TAIFA wachina WAPO - Ina MAANA tuna DENI la MIAKA nenda RUDI na Wawapatia WANANCHI wao KAZI; NENDA LUANDA utashangaa ni kama BEIJING
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
15,106
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
15,106 2,000
Wameshatuona kuwa tuna uongozi ambao ni lala bongo. Wenzetu Ghana wamebainisha kabisa kuwa dhahabu ni mali ya Ghana wakati sisi tunaonyesha kuwa dhahabu ni mali ya "wawekezaji." Sisi tunabaki kulipwa tu ada ya kuchimba.
Na bado...kama deal zenyewe ndio zimekaa hivyo...isijeikawa na mchuchuma nayo tumetoa zawadi kwa wachina maana mhhh
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,905
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,905 2,000
Wameshatuona kuwa tuna uongozi ambao ni lala bongo. Wenzetu Ghana wamebainisha kabisa kuwa dhahabu ni mali ya Ghana wakati sisi tunaonyesha kuwa dhahabu ni mali ya "wawekezaji." Sisi tunabaki kulipwa tu ada ya kuchimba.
ndo maana hakuna ujenzi tena na mabango yao yamefutwa.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,554
Points
2,000
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,554 2,000
Mtu kutwa anachekacheka ana muda saa ngapi wa kuelewa content za mikataba
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 0
Matokeo ya serikali ya kifisadi na ombaomba!
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,363
Points
1,500
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,363 1,500
sio Tanzania pekee,
Kenya wamejenga miundo mbinu yao kwa masharti hayo hayo
Uganda wanawajengewa high way lakini masharti yao ndio hayo
wanakujengea au kukupa fund lakini lazima watachukua madini yako au kitu chenye zamani zaidi
mda sio mrefu itatolea cold war kati ya china na wabeberu wamarekani na nchi za ulaya kuhusu
rasilimali za afrika
juzi nimesikia wanajenga stand kwa garama zai huko manyara lakini washatuibia mengi zaidi
hiyo stend ni sawa na kutoa sh mia kwa mali ya sh billion moja
sharti mojawapo ni kuruhusu wachina waje kwa wingi wafanya kazi bila vibali na
kila mradi wanaofadhili watajenga wenyewe, wizi mtupu hata kodi TRA hawalipi
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
..serikali inapaswa kuwa makini na hawa wawekezaji wa KICHINA.

..Wachina wa sasa hivi siyo wale waliojenga Tazara enzi za Mwenyekiti Mao na Waziri Mkuu Chou En Lai.

..pesa zao hazina masharti ya UTAWALA BORA, lakini zina masharti mengine ya kihuni kweli kweli.

..hebu fikiria masharti waliyokuja nayo ili ku-finance terminal 3 uwanja wa ndege DSM.

..halafu kujenga gati # 13 na # 14 bandari ya DSM walitaka wapewe bandari ya Mtwara kwa muda usiojulikana.




habari nzima inapatikana kwenye magazeti ya IPP.

SIO YEYE ni SERIKALI ya CHINA - KWAHIYO INA NGUVU utasikia WAZIRI MKUU anaitwa CHINA baadaye RAIS
NA MGODI WANAUPATA...
 
W

Wanzagi

Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
95
Points
70
W

Wanzagi

Member
Joined Nov 2, 2007
95 70
..serikali inapaswa kuwa makini na hawa wawekezaji wa KICHINA.

..Wachina wa sasa hivi siyo wale waliojenga Tazara enzi za Mwenyekiti Mao na Waziri Mkuu Chou En Lai.

..pesa zao hazina masharti ya UTAWALA BORA, lakini zina masharti mengine ya kihuni kweli kweli.

..hebu fikiria masharti waliyokuja nayo ili ku-finance terminal 3 uwanja wa ndege DSM.

..halafu kujenga gati # 13 na # 14 bandari ya DSM walitaka wapewe bandari ya Mtwara kwa muda usiojulikana.




habari nzima inapatikana kwenye magazeti ya IPP.

I'm curious why you chose not to post the whole article -

"$350m JK Nyerere airport tender deferred"

The government mid this week suspended temporarily the opening of the $350 million (Sh560 billion) tender to construct the modern Terminal III at the Julius Nyerere International airport indicating further delays for the expansion of the country's main airport.
The Sh560 billion airport project has been in the government's plans for three years now, waiting for the construction to start.
As per Tanzania Airports Authority (TAA) officials, the function for opening of tender documents was initially extended to Friday, November 23 but the public announcement made by the authority on Wednesday re-extended it to December 17, 2012.
The advert published in the newspapers this week read: "The general public is hereby informed that TAA has re-extended the deadline for submission and opening of the above mentioned tender for Design and Construction of Passenger Terminal III Complex at Julius Nyerere International Airport up to Monday 17 December, 2012 at 1000hrs local time."
Acting TAA Managing Director, Suleiman Said Suleiman told this paper on Friday that the extension was based on the government's intention to have the best tenders for the project to choose from.
"The examination is prepared to gauge the students' capacities, likewise out of a number of tenders we will finally get a suitable one for the project - and it is even better when the number of applicants is big. Therefore the extension is primarily aimed at suiting this purpose."
Suleiman confirmed that his office was able to float out the tender for the stalled project after assurance from the Treasury that the finances were available for the awaited work.
"Under Government procurement procedures we are obliged to get financial assurance from the Treasury and the Ministry of Transport before we could carry on with tendering arrangements. Thus in this regard everything is in line - procedures and governing laws," he affirmed.
Though Suleiman could not disclose the project financier because the mandate to comment on finance details is in the hands of the Treasury, this paper has established that the financier is the Anglo/Dutch international bank - HSBC, with its headquarters in London.

On October 23, 2011 this paper reported exclusively that the Terminal III project had reverted to the drawing board after an initially agreed Chinese firm to finance the work collapsed.
The company, China International Fund Limited had offered to finance the project, which the company would supply without government participation, with a negotiable mode of payment.
The deal stuck when the Chinese company opting for barter methods of exchange for the construction work, expressed its preference for allocation of a zone with potentiality for a strategic mineral.
This paper came to establish mid this year that the said zone was the Williamson Diamond mine located at Mwadui in Shinyanga, about 200 kilometers south of Lake Victoria.
The mine is co-owned by a Dutch company, Petra Diamond, with its Africa operations office in South Africa (with 75 percent shares) and the government (25 percent).
This condition was also related to the proposed investment by Sonangol in the much troubled Air Tanzania Company Limited (ATCL) that never materialised.
Construction of the VIP building at the tune of $9 million (Sh14.4 billion) out of which government contributed $3 million (Sh4.8 billion) was used as enticement for government authorities to approve the deal.
The eviction of residents from areas around the Dar es Salaam Airport between 2009 and 2011 cost the government Sh45 billion as compensation to evictees. Affected areas include Kigilagila, Kipawa and Kipunguni.



SOURCE: GUARDIAN ON SUNDAY
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,434
Points
1,225
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,434 1,225
..serikali inapaswa kuwa makini na hawa wawekezaji wa KICHINA.

..Wachina wa sasa hivi siyo wale waliojenga Tazara enzi za Mwenyekiti Mao na Waziri Mkuu Chou En Lai.

..pesa zao hazina masharti ya UTAWALA BORA, lakini zina masharti mengine ya kihuni kweli kweli.

..hebu fikiria masharti waliyokuja nayo ili ku-finance terminal 3 uwanja wa ndege DSM.

..halafu kujenga gati # 13 na # 14 bandari ya DSM walitaka wapewe bandari ya Mtwara kwa muda usiojulikana.




habari nzima inapatikana kwenye magazeti ya IPP.
Biashara maelewano bhana ! Mbona ipo ya Dhahabu kwa vyandarua !
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
15,495
Points
2,000
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
15,495 2,000
Wanzagi,

..Thanx.

..kichwa cha habari cha posting yangu kinajieleza.

..Wachina walitaka tuwape mgodi wa almasi kwa makubaliano kwamba watajenga terminal 3 uwanja wa ndege DSM.

..kwa habari hii, aren't u curious kujua mikataba mingine tuliyosaini na Wachina ikoje??

NB:

..nilitaka kuweka link ili wasomaji waende ipp kusoma habari nzima lakini the link wasnt working.

..nadhani hata wewe huenda umekutana na tatizo hilohilo ndiyo maana ume-cut na ku-paste the whole story.
 
Last edited by a moderator:
W

Wanzagi

Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
95
Points
70
W

Wanzagi

Member
Joined Nov 2, 2007
95 70
Wanzagi,

..Thanx.

..kichwa cha habari cha posting yangu kinajieleza.

..Wachina walitaka tuwape mgodi wa almasi kwa makubaliano kwamba watajenga terminal 3 uwanja wa ndege DSM.

..kwa habari hii, aren't u curious kujua mikataba mingine tuliyosaini na Wachina ikoje??

NB:

..nilitaka kuweka link ili wasomaji waende ipp kusoma habari nzima lakini the link wasnt working.

..nadhani hata wewe huenda umekutana na tatizo hilohilo ndiyo maana ume-cut na ku-paste the whole story.
Uchambuzi mzuri wa habari ni pale unapoweka habari nzima ili habari isichukuliwe out of context. Sikupata tatizo kukopi link kwa manufaa ya wengi niliona niibandike in full. otherwise link ya habari hii hapa Home
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,019
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,019 2,000
nchi hii inatia hasiraa
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,537
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,537 0
sasa kama uwanja utagharamia dola million 300 wakati kuna hela swiss banks za walipa kodi dola million 600 kwanini tukope wakati hela ipo
 

Forum statistics

Threads 1,295,827
Members 498,404
Posts 31,224,460
Top