Mwanza: Wahindi sasa waufunga mtaa wa Makoroboi

Mwanza: Wahindi sasa waufunga mtaa wa Makoroboi

Jiji la mwanza linaongozwa na chadema kuanzia madiwani wabunge hadi meya, chakushangaza pamoja na madudu yote haya viongozi wa chadema wako kimya, wao cha muhimu ni kusimikwa uchifu tu.
Acha uongo wewe.
 
Waache zao...inamaana hata zile nyabe zitakosa ..parking mpaka twende villa Park...mbona mwatutesa nyie waasia?
 
Hivi?Mtikila hagombei Urais?Basi mpeni hata ubunge ashughulike na hao nyani weupe,nao wasikilizie.Ni wabaguzi mno wakati ni choka mbaya tu.
 
Sasa mbona tunatawaliwa indirect??? Jiji letu lakini tunapangiwa pa kupita khaaaa!!!
 
RUGAHIMBILA E R
mkuu nipata picha za makoroboi nafanya mpango nikuwekee picha hizo kwenye huu uzi
 
Last edited by a moderator:
picha, wekeni picha. nijuavyo mimi ukifunga makoroboi maduka ya kule mbele yatapataje wateja? wale wachaga wasingeweza kukaa kimya mtaa ufungwe. wekeni picha tujionee.
 
Sioni kama kuna tatizo kuziba kwani kuna uchochoro kutekea msikiti wa ijumaa hadi duka la vipodozi la rasasi watembea kwa muguu wanaweza utumia badala ya kukatiza kwenye nyumba za ibada.
Mkuu watu hawakatizi kwenye nyumba za ibada kwani tayari kuna kuta zilishajengwa zamani pande zote mbili kuzunguka misikiti yote sasa walikuwa wanapita katikati ya hizo kuta kama coridor ambayo imewekwa paving stones hivi karibuni.
 
mwanza mnatawaliwa na wahindi, njooni Arusha mjifunze namna ya kudili na hawa watu
 
Mkuu watu hawakatizi kwenye nyumba za ibada kwani tayari kuna kuta zilishajengwa zamani pande zote mbili kuzunguka misikiti yote sasa walikuwa wanapita katikati ya hizo kuta kama coridor ambayo imewekwa paving stones hivi karibuni.

hiyo njia ya kutokea msikiti wa ijumaa hadi duka la rasasi kuna tatizo gani kupita? unayosema tangu zamani ilikuwa njia ya kwenda msikitini. na maamuzi ya kufunga njia yamefanywa na madiwani wa chadema akiwemo mbunge wao.
 
mwanza mnatawaliwa na wahindi, njooni Arusha mjifunze namna ya kudili na hawa watu

hapana tunatawaliwa na chadema. wabunge madiwani ni cdm na wako kimya.
 
mwanza mnatawaliwa na wahindi, njooni Arusha mjifunze namna ya kudili na hawa watu
Hata Arusha uchumi umeshikwa na wahindi nyie kazi yenu kunywa viroba na maandamano.
 
Back
Top Bottom