Mwanza: Mwanafunzi wa kidato cha 5 ajinyonga hadi kufa

Mwanza: Mwanafunzi wa kidato cha 5 ajinyonga hadi kufa

Soma koment namba 55

Aisee alitaka aniye yule mwanamke
Nilimpenda sana looh

Ila nashukur mungu ...
Pole sana kipenzi changu...Mungu wetu ni mwema mnooo kuna wakati anayaruhusu hayo ili tuimarike,.zaidi sana kiroho na kiimani.
 
Dah

Now some one loves me so much looh

Utafikir sijawah pata hizi problem ...

Sijui atajisikiaje siku akiona natunikiwa tuzo flan ...

I sacrifised more than life to that woman
Hahahha atavuna alichopanda acha karma im-fuc##$€¥ harder,. wakati huo ww una shine bright like diamond...wow!!!
 
Hahahha atavuna alichopanda acha karma im-fuc##$€¥ harder,. wakati huo ww una shine bright like diamond...wow!!!
I love so much this woman

Alinipa strength sana kuendelea na maisha ......

Tukakubaliana tusome kwa juhud zote ...

Mpaka tutimize ndoto zetu ...

Of coz she was a daughter of m.p

Ila looh....

Sijui akinitenda itakuaje ...
.i am expecting to mary her
 
Naanza kwa kukumbuka mirambo domitory cube1 top, maisha ya jumla kwa hapo sengerema(sehisco),utawala, chakula,mitihani hasa PCM na PCB, stress za walimu,etc kama unaroho ndogo hasa kidato cha tano, unaweza chukua hiyo option. mabadiliko ya kimtazamo ni muhim sana ktk kuwaongoza wanafunzi.
 
I love so much this woman

Alinipa strength sana kuendelea na maisha ......

Tukakubaliana tusome kwa juhud zote ...

Mpaka tutimize ndoto zetu ...

Of coz she was a daughter of m.p

Ila looh....

Sijui akinitenda itakuaje ...
.i am expecting to mary her
Baba Swalehe....!!!
 
Dah, shule yangu vipi tena? Maeneo hayo hayo miaka 15 nikiwa form five, jamaa wa form six alijinyonga kwenye mwembe, maeneo maarufu tulikuwa tunayaita "chaka"!
 
Mim cjui nini kipo sengerema, 2010 wakati nimeenda kujiunga kidato cha tano tuliambiwa mwaka ulokuwa umepotelea mwanafunzi alikufa, 2010kuelekea 2011 mwalimu Akafa, 2011 oct mwanafunzi kidato cha 5 wa ukerewe akafa, 2013 mwingine fom6 amebakiza phy 2 naye katumbukia chooni, Kuna nini?????
Japo siamini katika hilo lakini hata muda nlokaa pale kulikuwa na mtiririko huo, ila nachokiona ni ukaribu uliopo kati ya walim na wanafunz, adhabu kali na masomo yenyew kumsumbua mhusika. kipindi fulani wanafunz wa kidato cha tano na wengneo ulikuwa ukiwakuta katka vikundi wakilalamikia kukosa uhuru kwa kubanwa sana na mengineyo, hii inafanya shule kuwa kama kajera kadogo, nivyema kubadilika kulingana na wakati na jamii husika
 
Ninachoshangaa watu wengi wanadhani ni mapenzi tu ndo yanasababisha suicide,
Hii imenitokea katika maisha ya shule wala sio matatizo ya hela au mapenzi.

Nashukuru nilikutana na ujumbe mzito kule qoura forum dakika za mwisho nikahairisha kitendo kile kibaya.
Haya mambo yapo!
Hongera sana mkuu kwa kuyashinda majaribu. Badili username yako sasa!
 
Back
Top Bottom