Watakimbilia Saudi Arabia.
Hilo JINGA lilifikiri litaenda kula kuku Canada. Pumbavu kabisa.
Inabidi hata akina Ridhiwan wakimbilie Saudi Arabia na wakifika huko, watashangaa wanavyitukanwa Mitaani kuwa NYANI HAO. Sijui kama watasema tena UDINI huko maana kama ni dini, huko ndiyo imetokea.
AKina Mkapa na Anna wake, Mramba, Lowassa ndiyo watakuwa na hali mbaya.
Nina hamu sana kumuona Lowassa akiwa kwenye Kigari kama Babu Seya. Ridhiwan na baba yake watapendeza sana wakionekana na Babu Seya. Najua huko ndani, Babu Seya atatembeza kipigo si cha kawaida.
Ngereja, Rashid, Mkono, IMMA Advocate na hiyo ya Dowans, nazo hizo zote lazima wapande kizimbani.
Mwisho kabisa, ntataka Makamba wampeleke Musoma maana huko aliwapa alama ya F**k you. Wale jamaa wakimkamata Makamba akiwa peke yake, watamfundisha adabu na baada ya hapo, anaweza kuruhusiwa kwenda kwao Tanga kusubiri kufa. Mwanae na akina Ruge, watakuwa ni mali ya vijana wanao-RAP wakiongozwa na Sugu. Ruge na Kusaga wake sasa hivi watakuwa na hali mbaya sana. Waendelee tu kumtukana Slaa huko kwenye Radio zao.
TUTABANANA MWAKA HUU HADI KITAELEWEKA.
Mkuu hakuna kwa kukimbilia siku hizi angalia hapa chini .... .... .... .. hawa tunao tu .... na ni lazima wanyee debe .... ......
Chacha njomba hakuna kwa kukimbilia, I am just waiting for that day .... ...... very soon .... .......soon indeed.