Mwanza: Daladala za Nyasaka Mzunguko, zagoma kutoa huduma

Mwanza: Daladala za Nyasaka Mzunguko, zagoma kutoa huduma

Mkuu Ntamaholo, nadhani unazijua siasa za Tanzania za kukomoana. Mimi binafsi niliona wiki iliyopita ITV eneo fulani huko Ilemela ambako watu wameshindwa kuhamia pamoja na kujenga nyumba nzuri kutokana na kukosekana kwa umeme na huduma nyingine kama maji.. cha kushangasha wakati wa kampeni mwaka jana nguzo za umeme zilikuwa zinawekwa maeneo hayo lakini aliposhindwa mbunge wa CCM(Diallo) nasikia nguzo zote za umeme zilitolewa. sasa hapo utamlalamikia nani?
 
umeeanza kwa mkwara mzito nikajua utakuja na kitu kizito, kumbe sifuri
 
Ntamaholo,nimeweza kuwasiliana nae,anatambua ubovu wa barabara na tayari kuna mipango ya kuweza kuanza matengenezo ya barabara hiyo kama ambvyo alivyowasiliana na injinia wa jiji na huenda ikawa leo au kesho au siku za hivi karibuni,isipokuwa kwa maelezo aliyopewa na injinia wa jiji anasema zoezi hilo limekwamishwa kuanza mapema kutokana na mvua zilinazoendelea kunyesha mjini mwanza.sasa cha msingi ni kushirikiana kuona namna gani suala hilo linashughulikiwa kwa haraka,mkumbuke nasisitiza wananchi kutoa ushirikiano kwa sababu moja isiyofichika,CCM hawajafurahi hata kidogo kupoteza majimbo hayo wakati mwingine kumekuwa na ukwamishwaji wa makusudi wa wabunge wa vyama vingine ili waonekane hawafai na hivyo wananchi wawachukie.sasa sapoti kubwa itatoka pia kwa wananchi,ila mna haki ya kufikisha kero zenu ofisi za madiwani na wabunge kwa miongozo ya kufanya ufuatiliaji na kuyatatua.Nasema tena pamoja tutajenga
 
Mkuu Ntamaholo, nadhani unazijua siasa za Tanzania za kukomoana. Mimi binafsi niliona wiki iliyopita ITV eneo fulani huko Ilemela ambako watu wameshindwa kuhamia pamoja na kujenga nyumba nzuri kutokana na kukosekana kwa umeme na huduma nyingine kama maji.. cha kushangasha wakati wa kampeni mwaka jana nguzo za umeme zilikuwa zinawekwa maeneo hayo lakini aliposhindwa mbunge wa CCM(Diallo) nasikia nguzo zote za umeme zilitolewa. sasa hapo utamlalamikia nani?

Siasa za namna hii zipo kila kona. Hata pale ubungo, wakati uchaguzi unaelekea walikuja na ujenzi wa miundo mbinu ya maji, na waliaahidi kuzindua maji yale wakishinda ubunge, waliposhindwa mpaka sasa nadahani miundombinu ipo lakini maji hakuna nadhani kuna kipindi alilisemea hili.

HIGHENESS, yeye hasemi hiki ndicho kinachonipa homa, hana tofauti na viongozi waafidhina wa CCM
 
Tulikuwa tunatuma msg tu kwa chama chetu cha CCM sisi tunawaita wabunge wa kipindi cha mpito msitegemee chochote kutoka kwa wabunge hao kwani hawana uwezo huo ni sisi wenyewe wana M.I.S tu aramids kujitolea nguvu na Mali zetu ili tutatue matatizo yetu.
 
umeeanza kwa mkwara mzito nikajua utakuja na kitu kizito, kumbe sifuri

SIFURI KWA KUWA CDM IMETAJWA? dhana ya uwajibikaji iko chini sana kwa waliowengi, halafu wewe ndo ulisema umemaliza M!!!!!!!!!
 
Tulikuwa tunatuma msg tu kwa chama chetu cha CCM sisi tunawaita wabunge wa kipindi cha mpito msitegemee chochote kutoka kwa wabunge hao kwani hawana uwezo huo ni sisi wenyewe wana M.I.S tu aramids kujitolea nguvu na Mali zetu ili tutatue matatizo yetu.

Ufafanuzi wa M.I.S tafadhali
 
Ntamaholo,nimeweza kuwasiliana nae,anatambua ubovu wa barabara na tayari kuna mipango ya kuweza kuanza matengenezo ya barabara hiyo kama ambvyo alivyowasiliana na injinia wa jiji na huenda ikawa leo au kesho au siku za hivi karibuni,isipokuwa kwa maelezo aliyopewa na injinia wa jiji anasema zoezi hilo limekwamishwa kuanza mapema kutokana na mvua zilinazoendelea kunyesha mjini mwanza.sasa cha msingi ni kushirikiana kuona namna gani suala hilo linashughulikiwa kwa haraka,mkumbuke nasisitiza wananchi kutoa ushirikiano kwa sababu moja isiyofichika,CCM hawajafurahi hata kidogo kupoteza majimbo hayo wakati mwingine kumekuwa na ukwamishwaji wa makusudi wa wabunge wa vyama vingine ili waonekane hawafai na hivyo wananchi wawachukie.sasa sapoti kubwa itatoka pia kwa wananchi,ila mna haki ya kufikisha kero zenu ofisi za madiwani na wabunge kwa miongozo ya kufanya ufuatiliaji na kuyatatua.Nasema tena pamoja tutajenga

kwangu hii ni habari njema, mkumbushe awe busy pia kuwasiliana na wapiga kura wake. big up. siyo wote tuanoweza kumfikia na kumwambia, hongera sana kijana
 
Tulikuwa tunatuma msg tu kwa chama chetu cha CCM sisi tunawaita wabunge wa kipindi cha mpito msitegemee chochote kutoka kwa wabunge hao kwani hawana uwezo huo ni sisi wenyewe wana M.I.S tu aramids kujitolea nguvu na Mali zetu ili tutatue matatizo yetu.

ni sahihi sana, lakini pia tunahitaji viongozi ili waweze kutumobilise
 
wakati wa budget wabunge wa ccm ndio husema hivi naunga mkono hoja ,kasungura kadogo.....unachuki binafsi shida za watz ni nyingi mno sikiliza kipindi cha maswali bungeni sio uje na hoja isio na utafiti
hujamfuata mjumbe ,mbunge ,diwani ,mkurugenzi mkuu wa mkoa,mawaziri
au tupe mfano wa sehemu ya mbunge wa ccm ambapo pamekamilika,hosp.barabara safi ,maji ya bomba,umeme haukatiki ,sukari sh 17000 dawa mseto sh 1000 aah weweeeeeee
 
Akipata nafasi tumekubaliana tukutane jioni ya leo nitazungumza nae kwa kina sana hizi hoja (Angalizo:mimi si msemaji wake wala katibu wake ila ni mdau wa maendeleo na kwa bahati Namfahamu Mh Highness nilipata kuishi nae Mwanza).

Moja juu ya barabara na mambo mengine ya jimbo hilo la ilemela,maana hofu yangu ni kurudi jimbo kwa wachumia tumbo wakati tuko kwenye kipindi hiki kigumu cha kuikomboa nchi, sasa kama tumeshapiga hatua 23 nisingependa kurudi nyuma japo hatua moja, kwa namna yoyote,ila nachosisitiza tuwe na mkakati wa pamoja wa kutatua matitizo yetu kwa kuzingatia Participatory process to identify problems/needs and to strategize solutions, to involve team work and multiple stakeholders.

Involvement of communities in the project design and implementation na mambo mengine kama hayo yatakayotusaidi kuwa na njia mbadala kutufikisha kwenye maendeleo ya kweli,na ndio maana nasisitiza mawasiliano baina ya wanachi na waheshimiwa madiwani na wabunge.

Na pale kunapokuwa na sababu za makusudi za kukwamisha juhudi za pamoja za Mbunge na wananchi basi tukatae kwa ku-impose nguvu ya umma kwenye kuyafikia maendeleo.Nasisitiza pia kufikisha kero kwa utaratibu ambao utatusaidia kuwa na refernce ya kumhoji mtu kwa nini hiki au kile hakikutekelezeka.

Hata Mh Highness kwenu nunyi wana Ilemela jengeni umoja wote bila kujali itikadi na kumpa support na ndio maana nikasema mki-document hoja zenu kesho mtamuuliza vizuri na kumsuta vizuri.

Nae anahitajika kutoa mrejesho kwa kila anachokifuatilia au kukisimamia kwa manufaa ya wana Ilemela.natoa wito kwa wananchi wote kuliko na wabunge wa Chadema,sina hakika kwa wabunge wa CCM maana wako kichama zaidi,mshirikiane na wabunge kutatua matatizo yetu,tuwe utaratibu wa ku-officiate hoja zetu ili tuweze kuwapima wabunge wenu kwa utekelezaji wao na kuwe na mawasiliano endelevu.

Ntamaholo nikipata kukutana na Mh Higness nitamshauri awe anapita humu Jukwaani kuokota hoja za watu ama malalamiko ya wapiga kura wake,lakini pia wito wangu nayi mpite ofisi kwa wabunge wetu kufanya,physical contact.
 
Lakn ni vema pia Ntamaholo jitahidi kuonana na office either ya Mbunge au hata Diwani ili kuweza kuwaambia matatizo yaliyoko jimboni na si kukimbilia humu ndani though thats good to some extent na uzuri tayari Jigoku keshatwambia namna gani Mh alivyomweleza obctacles zilizopo eneo la tukio
 
Akipata nafasi tumekubaliana tukutane jioni ya leo nitazungumza nae kwa kina sana hizi hoja (Angalizo:mimi si msemaji wake wala katibu wake ila ni mdau wa maendeleo na kwa bahati Namfahamu Mh Highness nilipata kuishi nae Mwanza).

Moja juu ya barabara na mambo mengine ya jimbo hilo la ilemela,maana hofu yangu ni kurudi jimbo kwa wachumia tumbo wakati tuko kwenye kipindi hiki kigumu cha kuikomboa nchi, sasa kama tumeshapiga hatua 23 nisingependa kurudi nyuma japo hatua moja, kwa namna yoyote,ila nachosisitiza tuwe na mkakati wa pamoja wa kutatua matitizo yetu kwa kuzingatia Participatory process to identify problems/needs and to strategize solutions, to involve team work and multiple stakeholders.

Involvement of communities in the project design and implementation na mambo mengine kama hayo yatakayotusaidi kuwa na njia mbadala kutufikisha kwenye maendeleo ya kweli,na ndio maana nasisitiza mawasiliano baina ya wanachi na waheshimiwa madiwani na wabunge.

Na pale kunapokuwa na sababu za makusudi za kukwamisha juhudi za pamoja za Mbunge na wananchi basi tukatae kwa ku-impose nguvu ya umma kwenye kuyafikia maendeleo.Nasisitiza pia kufikisha kero kwa utaratibu ambao utatusaidia kuwa na refernce ya kumhoji mtu kwa nini hiki au kile hakikutekelezeka.

Hata Mh Highness kwenu nunyi wana Ilemela jengeni umoja wote bila kujali itikadi na kumpa support na ndio maana nikasema mki-document hoja zenu kesho mtamuuliza vizuri na kumsuta vizuri.

Nae anahitajika kutoa mrejesho kwa kila anachokifuatilia au kukisimamia kwa manufaa ya wana Ilemela.natoa wito kwa wananchi wote kuliko na wabunge wa Chadema,sina hakika kwa wabunge wa CCM maana wako kichama zaidi,mshirikiane na wabunge kutatua matatizo yetu,tuwe utaratibu wa ku-officiate hoja zetu ili tuweze kuwapima wabunge wenu kwa utekelezaji wao na kuwe na mawasiliano endelevu.

Ntamaholo nikipata kukutana na Mh Higness nitamshauri awe anapita humu Jukwaani kuokota hoja za watu ama malalamiko ya wapiga kura wake,lakini pia wito wangu nayi mpite ofisi kwa wabunge wetu kufanya,physical contact.
Kaka nitashukuru sana ukimfikishia ujumbe. na ikiwezekana awe na regular vist jimboni, mtaani hata kwenye vijiwe vya wananzengo yote ni kuhakikisha CCM, hawatawali tena mwanza, bali ni kuhakikisha CDM wanaongoza wana Mwanza kuleta maendeleo
 
Lakn ni vema pia Ntamaholo jitahidi kuonana na office either ya Mbunge au hata Diwani ili kuweza kuwaambia matatizo yaliyoko jimboni na si kukimbilia humu ndani though thats good to some extent na uzuri tayari Jigoku keshatwambia namna gani Mh alivyomweleza obctacles zilizopo eneo la tukio

nimekusoma
 
Mi nimemkubali jigoku, atatufikishia ujumbe kwa huyu mheshimiwa.
 
mpaka sasa huduma haijarejea. watu wanalazimika kushukia kona ya bwiru na kuhesabu moja mbili mpaka makwao
 
Wana Jamvi habarini.

Leo nimerudi na taarifa kamili baada ya kutoa angalizo, ambao wale wanaoshabikia CDM kwa uanfiki waliwaka sana kwa kuwa niliwataja madiwani na wabunge wa CDM hapa mkoani Mwanza.

Katika thread niliyoanzisha, kuwakumbusha wabunge wangu kuingilia kati matengenezo ya barabara ya NYASAKA-MZUNGUKO, ambapo nilimlaum mbunge kukaa kimya bila kutoa taarifa kwa wananchi juu ya kipande cha kutoka KONA YA BWIRU-NYASAKA/KILORELI.

Sasa hali imekuwa mbaya zaidi baada ya wiki iliyopita mama mmoja kujifungua BIG BITE akipelekwa hospital. Ni ubovu wa kipande hicho kilichopelekea hali hiyo.

Leo madereva na matajiri wao, wamegoma kutoa huduma kwa madai kuwa wamechoka na services za magari yao kila siku iendayo kwa Mungu. Sasa nani wa kuwalaumu?

HIGHNESS KIWIA-Mbunge CDM halaumiki katika hili? kwanza ni kwa kuuchuna, kukaa bila kuwapa taairfa wananchi juu ya hali hiyo, lakini ni kwa kukosa huduma za daldala, ambapo wengi wataumia.

Kwa kumbukumbu zaidi, naambatanisha na thread ya kwanza ili tujikumbushe mjadala ulivyokuwa.

NAIPENDA CDM, LAKINI SIWAPENDI VIONGOZI WA CDM WASIOWAJIBIKA KWA WANANCHI, KWANI HAWANA TOFAUTI NA WA CCM TUNAOWAPINGA KILA SIKU.


https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...nge-chadema-mwanza-msidhalilishe-chadema.html

Mkuu, kwa kweli kuhusu barabara za mitaa ya mwanza ukiziangalia kwa sasa zina tofauti kubwa kama ukizilinganisha na siku za magamba. Mimi niliwahi kuleta complaint ya hivi lakini baada ya muda flani nili appreciate kwa kweli zipo juhudi za wazi na zinaonekana za kuboresha barabara ili zote zipitike. Hiyo unayoisema na nyingine nyingi kabla ya hizi mvua ilikuwa safi sana ila on fair grounds kwa mvua zilivyopiga huwezi kutegemea ingesimama kwa kuwa ni ya udongo. Na hata wakipeleka greda huko kwa hizi mvua it will be worse. Labda nitaungana na wengine kuuliza hilo swala kwako umeona ni kero, umelifikisha kwa wahusika..
 
Back
Top Bottom