MTENDAHAKI
JF-Expert Member
- Mar 3, 2011
- 4,013
- 1,448
kila mtu alikuwa na chaguo lake, hata hashim Rungwe, mama mghwira, etc walipata kura za watanzania lakini uchaguzi sasa umekwisha sio muda wa kubeza mambo yanayofanyika. Kwa sasa mtu akifanya jambo lenye tija anapongezwa akiharibu anakosolewa tuondoe hangover za uchaguzi maana hata mgombea wake ameshakubali kushindwa hata kama hakuridhika na matokeo ndio maana katuliandio chaguo lake hakuvunja kipengele chochote cha katiba magufuli aliyepachikwa kwa mwezi mzima anafanya mazingaombwe tu