Mwanaume wa kweli anabaki na mwanamke mmoja

Mwanaume wa kweli anabaki na mwanamke mmoja

Mkuu kwanza Kuna maswali mengi hayajajibiwa kuhusu binadamu wa mwanzo.
Na hakuna anayeweza kujibu. Watu wanaleta hisia zaidi. Tukifuatilia kwamba kilichoandikwa ndio sahihi,
Adam alikuwa na watoto wawili wa kiume, walioa Nani?
Baada ya kaini kumuua habili imeandikwa aliwekwa alama "amelaaniwa kaini, mtu asimguse" ujumbe ulikuwa kwa ajili ya nani?
Na baada ya Eva kufa tunaambiwa Adam alioa mke mwingine, alitoka kizazi gani!?
Biblia na dini sio Mungu aliyeviweka.
Ni namna tu wanadamu waliamua kumtafsiri Mungu na kuwaongoza wengine.!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Tuwekee ushahidi wa Adam kuwa na watoto wawili
 
Enzi hizo Wanawake walikuwa hawahesabiwi ktk jamii tofauti na ss hv, so hicho ndicho kinachokudanganya[emoji848]

"Stand for the truth always stand alone"
Mkuu kwanza Kuna maswali mengi hayajajibiwa kuhusu binadamu wa mwanzo.
Na hakuna anayeweza kujibu. Watu wanaleta hisia zaidi. Tukifuatilia kwamba kilichoandikwa ndio sahihi,
Adam alikuwa na watoto wawili wa kiume, walioa Nani?
Baada ya kaini kumuua habili imeandikwa aliwekwa alama "amelaaniwa kaini, mtu asimguse" ujumbe ulikuwa kwa ajili ya nani?
Na baada ya Eva kufa tunaambiwa Adam alioa mke mwingine, alitoka kizazi gani!?
Biblia na dini sio Mungu aliyeviweka.
Ni namna tu wanadamu waliamua kumtafsiri Mungu na kuwaongoza wengine.!!

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
AMRI YA 7 "USIZINI" KUTOKA 20:14. Acha kuhalalisha alichokukataza Mungu na tamaa zako za kimwili[emoji57]

"Stand for the truth always stand alone"
Mkuu kwanza Kuna maswali mengi hayajajibiwa kuhusu binadamu wa mwanzo.
Na hakuna anayeweza kujibu. Watu wanaleta hisia zaidi. Tukifuatilia kwamba kilichoandikwa ndio sahihi,
Adam alikuwa na watoto wawili wa kiume, walioa Nani?
Baada ya kaini kumuua habili imeandikwa aliwekwa alama "amelaaniwa kaini, mtu asimguse" ujumbe ulikuwa kwa ajili ya nani?
Na baada ya Eva kufa tunaambiwa Adam alioa mke mwingine, alitoka kizazi gani!?
Biblia na dini sio Mungu aliyeviweka.
Ni namna tu wanadamu waliamua kumtafsiri Mungu na kuwaongoza wengine.!!

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom