Mwanaume wa dar ametuchekesha sana leo

Ntandaba

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
924
1,000

No Escape

JF-Expert Member
Mar 7, 2016
6,680
2,000
Duh! Sio kwa matusi haya,inabidi tuite kikao cha dharula yule mwenzetu kaja Dar mwaka gani.
 

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Nov 21, 2016
1,736
2,000
Tatizo kuna wanaume wenzetu waliuliza mara NANI KAKUTEUA..?? Ukishaweka mwisho "question mark" maana yke wewe ni mwanamke. Jamaa akaona sio kesi. Akasepa. Na bado uzi unajaa maswali ya wanaume. Uzi tuwaachie wadada. Tumpuuze...!!!
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
21,096
2,000
Ok mimi nikiwa kama mwanaume wa Dar, nasema yeyote ambaye alikua ana swali lake alilete pm.
Hii ni kuepuka kuyafanya yaliyokatazwa na No escape ya kujaza maelezo ambayo hayahusiani na uzi husika.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom