Mwanaume uliza swali lolote hapa, utajibiwa instantly

Mwanaume uliza swali lolote hapa, utajibiwa instantly

maswali yako magumu sana ila nitakujibu maana ahadi ni deni
kuhusu kuwa na mchumba sina ni kwanini hata sijui sijapata tu
incase nikiolewa sitochepuka kuchepuka mimi naona ni ujinga especially kwa mwanamke.
Kwa hiyo wanawake wooote wanaochepuka ni wajinga? thbitisha tafadhali.
 
Ni kwanini swala la kutoa mimba ni kawaida kwenu wanawake?Ww unalichukuliaje swala la kutoa mimba katika mahusiano yako??Ushatoa mimba ngap mpaka sasa?

Majibu ni muhimu
 
maswali yako magumu sana ila nitakujibu maana ahadi ni deni
kuhusu kuwa na mchumba sina ni kwanini hata sijui sijapata tu
incase nikiolewa sitochepuka kuchepuka mimi naona ni ujinga especially kwa mwanamke.
Je ni kweli mwanamke akisikia nyege na akakosa dushe huwa anatumia maji ya moto kwenya papuchi?,je inakata kiu nakumfikisha mlimani?
 
haya kama kawaida wale tusiokuwa na viburudisho tushinde hapa
kama wewe ni mwanaume una swali lolote kuhusu sisi wanawake uliza
mashost zangu wamewasili tena kutoa majibu
ila angalizo ukiuliza kuhusu mambo ya tigo nitakufata inbox nitakupa neno baya halafu nakuignore sipendi upuuzi.
mwisho wa maswali saa kumi na mbili.
hata kina dada ulizeni wadau wamesema watajibu
karibuni
haya kama kawaida wale tusiokuwa na viburudisho tushinde hapa
kama wewe ni mwanaume una swali lolote kuhusu sisi wanawake uliza
mashost zangu wamewasili tena kutoa majibu
ila angalizo ukiuliza kuhusu mambo ya tigo nitakufata inbox nitakupa neno baya halafu nakuignore sipendi upuuzi.
mwisho wa maswali saa kumi na mbili.
hata kina dada ulizeni wadau wamesema watajibu
karibuni
Je ni kweli SHABU au chlorine ukioshea mbunye mpaka ndani inasababisha mnato?
 
haya kama kawaida wale tusiokuwa na viburudisho tushinde hapa
kama wewe ni mwanaume una swali lolote kuhusu sisi wanawake uliza
mashost zangu wamewasili tena kutoa majibu
ila angalizo ukiuliza kuhusu mambo ya tigo nitakufata inbox nitakupa neno baya halafu nakuignore sipendi upuuzi.
mwisho wa maswali saa kumi na mbili.
hata kina dada ulizeni wadau wamesema watajibu
karibuni
haya kama kawaida wale tusiokuwa na viburudisho tushinde hapa
kama wewe ni mwanaume una swali lolote kuhusu sisi wanawake uliza
mashost zangu wamewasili tena kutoa majibu
ila angalizo ukiuliza kuhusu mambo ya tigo nitakufata inbox nitakupa neno baya halafu nakuignore sipendi upuuzi.
mwisho wa maswali saa kumi na mbili.
hata kina dada ulizeni wadau wamesema watajibu
karibuni
Kwa nini wanawake wengi wakipigwa show halafu mkalala wanakawaida ya kutekenya mbavuni na si pengine kukuamsha usingizini wakimaanisha wanataka game tena?
 
haya kama kawaida wale tusiokuwa na viburudisho tushinde hapa
kama wewe ni mwanaume una swali lolote kuhusu sisi wanawake uliza
mashost zangu wamewasili tena kutoa majibu
ila angalizo ukiuliza kuhusu mambo ya tigo nitakufata inbox nitakupa neno baya halafu nakuignore sipendi upuuzi.
mwisho wa maswali saa kumi na mbili.
hata kina dada ulizeni wadau wamesema watajibu
karibuni
Ni kwanin wanawake wengi wanaenjoy zaid kuambiwa uongo iwe ni kwenye tongozo au hata mahusiano??
 
haya kama kawaida wale tusiokuwa na viburudisho tushinde hapa
kama wewe ni mwanaume una swali lolote kuhusu sisi wanawake uliza
mashost zangu wamewasili tena kutoa majibu
ila angalizo ukiuliza kuhusu mambo ya tigo nitakufata inbox nitakupa neno baya halafu nakuignore sipendi upuuzi.
mwisho wa maswali saa kumi na mbili.
hata kina dada ulizeni wadau wamesema watajibu
karibuni
Kwa nini wanawake wengine au walio wengi hawanyooshi pasi chupi zao?matokeo yake hali ya hewa inakuwa polluted hasa mkiingia faragha au baada ya game kuanza?
 
haya kama kawaida wale tusiokuwa na viburudisho tushinde hapa
kama wewe ni mwanaume una swali lolote kuhusu sisi wanawake uliza
mashost zangu wamewasili tena kutoa majibu
ila angalizo ukiuliza kuhusu mambo ya tigo nitakufata inbox nitakupa neno baya halafu nakuignore sipendi upuuzi.
mwisho wa maswali saa kumi na mbili.
hata kina dada ulizeni wadau wamesema watajibu
karibuni
Kwa nini wakati mnafurahia tendo halafu dushe likachomoka mademu wengi hukimbilia kuirudisha shimoni wenyewe?mimi naona sio kunogewa ila mara nyingi dushe likichomoka halafu mwanaume akalishika kulirudisha pangoni,hapo mkono unabaki na yale maurojo na pengine ile shombo ya papuchi ambayo sisi wanaume inatuzidishia mzuka hasa pale tukirudisa mkono huku juu,hapo demu anaona haya anafikira inanuka vibaya ndio maana hukimbilia kurlishika dushe na kulirudisha shimoni au mimi nakosea?
 
Kwa nini wakati mnafurahia tendo halafu dushe likachomoka mademu wengi hukimbilia kuirudisha shimoni wenyewe?mimi naona sio kunogewa ila mara nyingi dushe likichomoka halafu mwanaume akalishika kulirudisha pangoni,hapo mkono unabaki na yale maurojo na pengine ile shombo ya papuchi ambayo sisi wanaume inatuzidishia mzuka hasa pale tukirudisa mkono huku juu,hapo demu anaona haya anafikira inanuka vibaya ndio maana hukimbilia kurlishika dushe na kulirudisha shimoni au mimi nakosea?

Mkuu kwa maswali ya nyongeza hujambo. Ungekua Mh Mbunge ungetisha sana.
 
Ile mbayaaa,maana huyo demu anataka wanaume waulize maswali ili aweze kujua wapi anakosea ili amburudishe BUZI lake vizuri,maana hakuna namna mwanamke akajua mwanaume anataka nini ili akolezwe au vipi?,sasa inabidi aulize wanaume tuuuu na sio wanawake ili kupata umahiri wa kumshika kisawa sawa BUZI lake la mishikaki na supu ya MSHIKO aka FWEZA.HAPA KAZI TUUUU,ili na yeye afikie uchumi wa kati,yaani ............
Baby wng UMETISHA MBAYAAAA!!!! Khaaaaaaaaa sio kwa mijiswali hiyo ya mwendokasi had natafuta kakimbia[emoji25]
 
Khe makubwa [emoji85][emoji85] acha nipite pembeni tu
Watu wanafunguka lol
 
Baby wng UMETISHA MBAYAAAA!!!! Khaaaaaaaaa sio kwa mijiswali hiyo ya mwendokasi had natafuta kakimbia[emoji25]
Ha ha haa my pretty baby usijali wala kuhofu wala kukimbia,yaani nakuhakikishia wewe haumo kwenye list,yaani nimeyahakiki mapenzi yako honey,take it easy na utashinda au niseme umeshinda my sugar.
 
Baby wng UMETISHA MBAYAAAA!!!! Khaaaaaaaaa sio kwa mijiswali hiyo ya mwendokasi had natafuta kakimbia[emoji25]
Basi leo usinitose tena baby,yaani namisi maneno yako mataamu mwaaaa.
 
  • Thanks
Reactions: irk
Ucjal baby...mi na ww tena???
Ok honey ,atleast roho yangu imetulia sasa baada ya kukusikia,ila usinichukulie vibaya kwa maswali yangu kuhusu babes humu JF,napenda kuchangamsha jukwaa ingawa kuna watu wanadhani mimi ni muhuni sana,sio kweli ila ni muungwana sana tena sana.
 
  • Thanks
Reactions: irk
Back
Top Bottom