Mwanaume uliza swali lolote hapa, utajibiwa instantly

Mwanaume uliza swali lolote hapa, utajibiwa instantly

maswali yako magumu sana ila nitakujibu maana ahadi ni deni
kuhusu kuwa na mchumba sina ni kwanini hata sijui sijapata tu
incase nikiolewa sitochepuka kuchepuka mimi naona ni ujinga especially kwa mwanamke.
Ahsante kwa kujitajidi kujibu...kama huna mchumba je bado hujafikisha umri wa kuwa nae au pengine kama ilivyo kwa wengine labda kuna tabia flani ambazo zipo mtu anapoapproach akiziona ghafla ana ondoka au mvuto n.k...
 
1. Unawaambiaje wanawake wenye tabia ya kulala ovyo na wanaume tofauti?
2. Nini maoni yako juu ya uchepukaji na wale wanawake wenye ndoa lakini hawaheshimu ndoa na familia zao?
3. Wimbi la wadada kutoka na waume za watu limeongezeka, kwa nini unadhani imekuwa hivyo?
kuhusu namba moja swala la wanawake kulala na wanaume tofauti tofauti linategemeana
kwanza kuna wale wanaojiuza
pili kuna wengine hawapendi inatokea tu anadanganywa nitakuoa nipe anaachwa anadanganywa tena anaachwa yaani anatamani kudumu na mmoja ila anaachwa achwa tuseme mahusiano yake hayadumu hence mlolongo wa wanaume
tatu tamaa tu za kuchepuka chepuka
solution nawashauri tu wote wamuombe Mungu awape wanaume wa wapendao wenye kukidhi tamaa zao za kimwili na kiuchumi ili watulie
kuhusu wadada wengi kutoka na waume za watu hili bwana nadhani ni tamaa mbele.waume za watu wanajua sana kujali .
wanawake wengi wanapenda sana hela siku hizi sasa waume za watu sijui ndo utu uzima dawa ni watoaji kweli kweli.hata kama utagegedwa ila mafao ni ya kueleweka tofauti na vijana utagegedwa na kukopwa juu.
 
ndio.mimi ndo flavour zangu .sipendi mavitu makubwa yaniharibie mashine yangu .japo nachepuka nataka incase nikiolewa mume wangu akute mashine ipo fresh .sio kitu unaacha kinapitiwa na macatapillar kinachoka kama umezaa watoto 7 kumbe hata mtoto huna.
mimi nacheza na vibamia tu mkuu
Aliyekudanganya mtu akizaa mashine inakuwa kubwa nani? Pole!! Tuulize wajuvi wa mambo wwewe ! Bora wanawake waliozaa mashine zao ziko fixed hazibadiliki na ukatuka zinabana ila mabinti mnatofautiana sana wengine mashimo na wengine vishimo ila waliozaa!! Tam balaa
 
Kwa nini wanawake wengi hasa hapa Dar hawavai chupi/nguo za ndani hata wakati wanatembea mitaani?
kuvaa chupi kwanza sio tamaduni zetu hayo ni mambo ya kizungu tu.
tukiiga mambo ya kizungu mnatusema tukirudi kwenye tamaduni zetu mnatusema mnataka tufanyeje jamani.
chupi zina madhara makubwa sana ,uti,fangasi nk
hatutaki maradhi ndo maana hatuvai mkuu.
say no to chupi wavae china huko
kuna hata kiwanda cha chupi africa kweli.
 
Kwa kuwa zamani mapenzi na mahusiano yaliheshimika kama ibada na kwamba palikuwa na maeneo maalum ya kutoa elimu ya rika, na kwamba ndoa iliheshimika, hudhani mabinti wa kisasa ambao mlizaliwa bila mshipa wa haya wala soni,ambao hamjali kutoa mambo ya chumbani hadaharani bila kujali wanaokusikilizeni,kukusomeni na kukufatilieni, huoni kwamba mnazidi kupoteza heshima ya mwanamke?
 
Kwa kuwa zamani mapenzi na mahusiano yaliheshimika kama ibada na kwamba palikuwa na maeneo maalum ya kutoa elimu ya rika, na kwamba ndoa iliheshimika, hudhani mabinti wa kisasa ambao mlizaliwa bila mshipa wa haya wala soni,ambao hamjali kutoa mambo ya chumbani hadaharani bila kujali wanaokusikilizeni,kukusomeni na kukufatilieni, huoni kwamba mnazidi kupoteza heshima ya mwanamke?
heshima ya mwanamke huwa ipo wapi kwanza
 
Kwa nini mwanaume alieoa akiwa na michepuko miwili, michepuko huwa haioneani wivu ila yote inamuonea wivu mwanamke mwenzao aliyeolewa??
 
nmeipenda hii. je n wastan wa mda gan kwa wanawake weng kufka ogasm?. je n lazma mwanamke atoe miguno kuonesha kardhka? acpotoa je?. suala la umri katka kurdhshana unalzungumziaje?
 
haya kama kawaida wale tusiokuwa na viburudisho tushinde hapa
kama wewe ni mwanaume una swali lolote kuhusu sisi wanawake uliza
mashost zangu wamewasili tena kutoa majibu
ila angalizo ukiuliza kuhusu mambo ya tigo nitakufata inbox nitakupa neno baya halafu nakuignore sipendi upuuzi.
mwisho wa maswali saa kumi na mbili.
hata kina dada ulizeni wadau wamesema watajibu
karibuni
Kuna wanawake wenzenu hawana ladha aisee...! Nilikutana nae mmoja ni mzuri saaana kwa muonekano na majambozi alikuwa anayajua vizuri hakuwa na ladha

Siku mbili baadae nilikutana na binti mbayaaa ila alikuwa mtamu hatari! Yaan nilipiga bao sijui kumi na tatu zile yaan huchoki!!

Tatizo kama hili kuna jamaa yangu kamuacha mkewe anasema mengine ilikuwa geresha tuu but kikubwa hakuwa na ladha kabisa

Sasa hawa wasio na ladha kuna tiba yoyote au ndo maumbile yao tuu?? Eleza hiyo tiba pls
 
Naomba kuuliza swali dogo la nyongeza lenye vipengere viwili.
(a) Ni kwanini siku hizi wanawake hamzungushi viuno kisawasawa kunako 6x6?
(b)Kwanini siku hizi Mr ze "DUDUZ" akizama kumani hamtoi kilio cha utamu wa peponi?
 
Kwa nini mwanamke akimuacha mwanaume halafu badae akajua mwanaume kapata binti mkali(mzuri) zaidi yake anaumia saana hali yakuwa ye ndio alimuacha.
 
Kwa nn wanawake mnapokosana na wenza wenu huwa mnaharaka ya kutukana na kutoa siri za ndani,
Niliwahi ambiwa na mwanza wangu tulipokosana kuwa mm mwanaume suruali lkn baada ya muda akarudi,hii ina maana gani,
 
Back
Top Bottom