Mwanaume uliumbiwa kutoa

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Nahisi aliyetunga sheria ya Tanzania kwamba Mshahara wa Mwanamke wala kipato chake hakimuhusu Mme wake nina wasiwasi mlisaidiana kuitunga.

Yaani mtu ana mshahara/kipato kukuzidi lakini bado anatakiwa kuhudumiwa na Mume wake, Only in Tanzania πŸ™Œ

Ndiyo maana Wanaume tunakufa mapema πŸ˜ͺ
 
Kufenintu kama wewe sijui kwanini mpaka sasa upo hai
 
Ukiacha kupost post habari za kutusema, na mm nitaacha πŸ˜…πŸ˜…
Au na wewe unataka kuomba kiaina maana sikuelewi kila siku unaongea ilo ilo
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…