Mwanaume nje ndani

Mwanaume nje ndani

chifu77

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2014
Posts
902
Reaction score
597
Heshima mbele,

Daaah! Mwanaume unarudi home saa 3 usiku. Mwanamke kanuna. Maswali yanaanza ulikuwa wapi? Unajitetea nilkuwa na marafiki zangu tunapanga madili ya pesa. Hasa maendeleo ya ile saccos yetu.

Swali lingine mlikuwa sehemu gani? Unamjibu tulikuwa pale Matako Bar, mwanamke anasonya then anaingia chumbani kimya.

Sasa ninyi my wife wetu mnadhani pesa ya ada au ya vipodozi zinatoka wapi bila kukutana na marafiki. Pili, hamjui kwamba mwanaume ni nje ndani? Sio kukaa ndani tuu.

Jamani wanaume wenzangu hili mnadili nalo vipii?

USIKU MWEMA
 
Heshima mbele
Daaah... mwanaume unarudi home saa 3 usiku. Mwanamke kanuna. Maswali yanaanza ulikuwa wapi? Unajitetea nilkuwa na marafiki zangu tunapanga madili ya pesa. Hasa maendeleo ya ile saccos yetu. Swali lingine.. mlikuwa sehemu gani? Unamjibu tulikuwa pale Matako Bar. Mwanamke anasoooonya then anaingia chumbani kimyaaa. Sasa ninyi my wife wetu mnadhani pesa ya ada au ya vipodozi zinatoka wapi bila kukutana na marafiki. Pili, hamjui kwamba Mwanaume ni Nje Ndani? Sio kukaa ndani tuuu..!!

Jamani wanaume wenzangu hili mnadili nalo vipii..?
USIKU MWEMA
Hii huwa ni chanzo cha stress ndani ya nyumba.
Ila unamuambia ukweli, ila akinuna sijuia akileta nini na nini. We fanya mambo yako.. wala hata usiongee nae.
 
AISEE HUMU UTASHAURIWA NA HADI WATOTO WADOGO.....CHA MSINGI ONGEA NA MKE WAKO MUELEWESHE AKUELEWE PIA JITAHIDI KUWA NA MAWASILIANO YA MARA KWA MARA INAPUNGUZA MASWALI YA SIYO YA MSINGI SANA
 
Lazm mkeo anune we kwann ukijua unachelewa usi wasiliane naye mapema kua "baby/mke wangu mpenzi niko mahl flan na marafiki zangu tunabadilishana mawazo kwahy nitachelewa kidgo kurudi nyumbani" tosha,mwanamke ukimpa taarifa au hat ukimshirikisha baadh y nyendo zako atakuamini n hata kama umekwwnd kuchepuk wala hata kua na wasws
Ttzo leni wanaume mnajifanya ubabe sana,mnaona mkiwaambia wake zenu mlipo atakuja kuharibu ,wanawake sikuhiz hatuna huo muda tunataka mapenz full stop
Haya, nenda harak kw mkeo chumbani muombe msamaha kwa mahaba mazito na usirudie tena.
Kesho mpe taarifa uone kama utapata msonyo,nyie wenyew ndio mnakaribisha misonyo
 
AISEE HUMU UTASHAURIWA NA HADI WATOTO WADOGO.....CHA MSINGI ONGEA NA MKE WAKO MUELEWESHE AKUELEWE PIA JITAHIDI KUWA NA MAWASILIANO YA MARA KWA MARA INAPUNGUZA MASWALI YA SIYO YA MSINGI SANA
Poa mkuu, naona tatizo kubwa kwa kina mama ni eneo la tukio. ukisema tulikuwa kanisani.. hana neno. [emoji4] [emoji4]
 
Usishindane naye. Tuliza akili, mkae mzungumze dukuduku zenu, mueleweshane. Maisha ya ndoa si magumu kiasi hicho. Huenda yeye hakuamini Sawa sawa, mthibitishie kuwa hata ukikaa hapo Makalio Bar hadi saa saba usiku hakuna atakayepora nafasi yake.
Hebu jaribu uone kama migogoro haitasha.
 
Heshima mbele,

Daaah! Mwanaume unarudi home saa 3 usiku. Mwanamke kanuna. Maswali yanaanza ulikuwa wapi? Unajitetea nilkuwa na marafiki zangu tunapanga madili ya pesa. Hasa maendeleo ya ile saccos yetu.

Swali lingine mlikuwa sehemu gani? Unamjibu tulikuwa pale Matako Bar, mwanamke anasonya then anaingia chumbani kimya.

Sasa ninyi my wife wetu mnadhani pesa ya ada au ya vipodozi zinatoka wapi bila kukutana na marafiki. Pili, hamjui kwamba mwanaume ni nje ndani? Sio kukaa ndani tuu.

Jamani wanaume wenzangu hili mnadili nalo vipii?

USIKU MWEMA
Mkuu matako bar. Unanikumbusha mbali aisee
 
AISEE HUMU UTASHAURIWA NA HADI WATOTO WADOGO.....CHA MSINGI ONGEA NA MKE WAKO MUELEWESHE AKUELEWE PIA JITAHIDI KUWA NA MAWASILIANO YA MARA KWA MARA INAPUNGUZA MASWALI YA SIYO YA MSINGI SANA
Nashukuru mkuu. amri ya kwanza ya Jf inasema 'akili za kuambiwa changanya na zako'. Na siku hizi humu wamejaa watoto hadi wa darasa la 6
 
Lazm mkeo anune we kwann ukijua unachelewa usi wasiliane naye mapema kua "baby/mke wangu mpenzi niko mahl flan na marafiki zangu tunabadilishana mawazo kwahy nitachelewa kidgo kurudi nyumbani" tosha,mwanamke ukimpa taarifa au hat ukimshirikisha baadh y nyendo zako atakuamini n hata kama umekwwnd kuchepuk wala hata kua na wasws
Ttzo leni wanaume mnajifanya ubabe sana,mnaona mkiwaambia wake zenu mlipo atakuja kuharibu ,wanawake sikuhiz hatuna huo muda tunataka mapenz full stop
Haya, nenda harak kw mkeo chumbani muombe msamaha kwa mahaba mazito na usirudie tena.
Kesho mpe taarifa uone kama utapata msonyo,nyie wenyew ndio mnakaribisha misonyo
Sawa mkuu, haya mambo ya ndoa bana yana changamoto zake
 
Kwa nini ushinde baa... tena matako baa... ni sawa useme ulikuwa unapanga dili za pesa corner bar au kimboka...
Sasa washika dau ndo wamepanga hiyo venue, hakuna namna lazima uhudhurie tu.
 
Achana na mwanamke we fanya mambo yako tu, ukimshirikisha kila kitu utakwama hasa hasa dili za nje ya mda wa kazi utagombana naye bure tu.
Wanaume wengi sana huwa wanatoa ushauri huu. nadhani kuna ukweli kiasi kikubwa.
 
Dah hata mimi nimeogopa nikaja speed nikajua tayari wamekamata mwanaume chakula anaopambana nao Makonda kumbe siyo hivyo afadhari.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Lazm mkeo anune we kwann ukijua unachelewa usi wasiliane naye mapema kua "baby/mke wangu mpenzi niko mahl flan na marafiki zangu tunabadilishana mawazo kwahy nitachelewa kidgo kurudi nyumbani" tosha,mwanamke ukimpa taarifa au hat ukimshirikisha baadh y nyendo zako atakuamini n hata kama umekwwnd kuchepuk wala hata kua na wasws
Ttzo leni wanaume mnajifanya ubabe sana,mnaona mkiwaambia wake zenu mlipo atakuja kuharibu ,wanawake sikuhiz hatuna huo muda tunataka mapenz full stop
Haya, nenda harak kw mkeo chumbani muombe msamaha kwa mahaba mazito na usirudie tena.
Kesho mpe taarifa uone kama utapata msonyo,nyie wenyew ndio mnakaribisha misonyo
Ha ha ha ha endeleen na telemundo zenu....
Hata ufanyaje furaha ya mwanamke ni kumuona mumewe amekaa ndan tu kutwa nzima.
Ila cha ajabu akiishiwaa kitu sentens ya kwanza baba fulan naomba hela amesahau kua muda wote ulikaa tu ndan hyo hela utaipata wap.
Hata umuage vip mwanamke ukirud bado tu atanuna
 
kati ya vitu ambavyo sipendi kuulizwa, no ulikuwa wapi had I mda huu..
 
Ha ha ha ha endeleen na telemundo zenu....
Hata ufanyaje furaha ya mwanamke ni kumuona mumewe amekaa ndan tu kutwa nzima.
Ila cha ajabu akiishiwaa kitu sentens ya kwanza baba fulan naomba hela amesahau kua muda wote ulikaa tu ndan hyo hela utaipata wap.
Hata umuage vip mwanamke ukirud bado tu atanuna
Big No
sio wanawake wote,baadhi yetu tunaelewa kbis kua kuna his moment,my moment and our moment
full stop
 
Back
Top Bottom