Mwanaume ndiye mwenye maamuzi ya mwisho

Mwanaume ndiye mwenye maamuzi ya mwisho

Chukua tahadahari mpwa....wavulana ni wengi kuliko wanaume.....ndio hao wanaoharibu sifa za wanaume kwa kutenda kinyume na UANAUME ingawa kimuonekano wanafanana na wanaume.....
Mungu ni mwema mpwa, naamini ataniepusha nao
 
Ni kweli mwanaume ndio anatakiwa kutoa maamuzi ya mwisho lakini pia inategemea na mwanaume mwenyewe...maana kuna wanaume wengine vilaza jamani ukimsikiliza kwa kila kitu unapoteza mwelekeo wa maisha...pia wakati mwingine ni vizuri wanaume muwe mnasikiliza pia ushauri, mwanaume mbabe asiyeshaurika hata kwa jambo dogo kisa eti ni mwanaume ni mzigo kwa taifa
 
Back
Top Bottom