Mwanaume kuwa na Surname

Habari ya W/end wanaJF

naomba kuuliza
mwanaume anaweza kubadilisha ubini (Surname) yake na kutumia ya mkewe?

No hapana... nakataaa kabisa...>> haiwezekani hiyo kitu! labda mwanaume akiwa ameolewa yeye.. katolewa mahari anaweza akabadili
 
Blaki Womani naomba uongeze size ya font.....kabla sijabadilisha mawazo!:banplease:
 


Da! kazi kweli kweli mara hii ushajipendelea ha ha hahah...
umedhihirisha ule usemi wa kizuri kula na nduguyo.....lol

MI SIPENDI SANA VITI MAALUM,
RAHA YA KITU BANA UKIPATE KWA KUTOKWA NA JASHO,
LAKIN HIVI VYA UPENDELEA AU BURE mmh!! NAOGOPA MALIPO YAKE MAKUBWA,
PIA VINAPONYOKWA KIRAHISI KSB VILIPATIKANA KWA URAHISI..
 
Blaki Womani naomba uongeze size ya font.....kabla sijabadilisha mawazo!:banplease:
Babu acha kuniaibisha banaa yaani vitu vingine unaona halafu hiyo font ndio ushindwe kuiona vizuri
 
Habari ya W/end wanaJF

naomba kuuliza
mwanaume anaweza kubadilisha ubini (Surname) yake na kutumia ya mkewe?

Naomba majibu ya maswali haya:
1. Nani anayehama kwao na kumfuata mwenziwe
2. Nani anayetolewa mahari
3. Nani anayeoa (Kwa kiswahili). Anayeoa ndiye mtenda na anayeolewa ni mtendwa.
4. Mtoto akizaliwa hutumia surname ya upande upi
5. Maandiko yanasemaje kuhusu kuoa na kuolewa

Got the answer? Thank you!
 
Mh mie mwanaume wa kubadili ubini wake kuwa wangu wala simuhitaji aisee, kwa nini afanya hivyo? haileti heshima kabisa. mwanaume abaki na ubini wake tu
 
TF
Imetokea mie mwenyewe nilishindwa kuamini kama wewe


Blaki, imetokea hakuna ualakini? Huyo mwanaume kauolewa au kaoa maana mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh...yote yawezekana iwapo tu ataolewa huyo mwanaume vinginevyo mhhhh simo
 
Hivi mbona mnalazimisha uchokozi aisee? Nalemaga gete! yaani mie ndo kibao kigeuke niwe ..........Masawe?

Ala namhala niyo gete balidaka gudugusha abene...Unene ngosha nibadilishwe eti niitwe Mabula Masawe? bebenangho...
 
Suzy bana ki africa haiwezekani ila kizungu inawezekana. kweli mi nikutolee mahari harafu nitumie jina lako duh sikubali hata kidogo.


je kidume kikitolewa mahali aka BWABWA?
 
Jamani jaribuni kusoma vitabu vya DINI sometimes unaweza anzisha thread yako tukakuhisi kutokuwa nauelewa wa mambo fulani. Sasa wewe Black uliona wapi?kwa nani? na kwanini ilitumika hivyo? unajua kuna watu wanafoji ukiniambia uliona kwa hivyo naweza kubali.

Wanaume ni vichwa takeni msitake, anzisheni hiyo mitandao ya kike na mambo yote IT WILL NEVER CHANGE.
 
Blaki, imetokea hakuna ualakini? Huyo mwanaume kauolewa au kaoa maana mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh...yote yawezekana iwapo tu ataolewa huyo mwanaume vinginevyo mhhhh simo

Hii dunia ina mambo kweli
siku anakufa ndio watu wanajua kwamba ubini ni wamwanamke
ndugu wa mume walipewa nafasi ya kutoa salam za rambirambi wakasema
hawamtambui kwa jina lililokuwa linatajwa wao wakatumia ubini wake original


Kama kuna uwalakini wanaujua wao, niliongea na ndugu wa marehemu akanieleza kulikuwa hakuna
shida yeye alipooa alisema atatumia ubini wa mkewe na kuzikwa kazikwa huko kwenye ubini aliokuwa anatumia
 

Nimeshasema sio kisa cha kubuni nimeshuhudia kwa macho na masikio yangu
mie mwenyewe sikuamini na ni familia nipo nayo karibu sana
kila mtu kwenye msiba alishangaa wakati ndugu wa marehemu waliposema ubini wa marehemu ni
...................... na sio ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
 


Caroline Danzi nakutafuta rafiki.....
 



Black womani, namtafuta huyu dada sina bahati nae, ngoja naona tu itabidi nim PM....
 
Nadhani hiyo inaapply huko UBENANI Ambako wanawake huoa!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…