Mwanaume kuvaa Kanga au Kitenge

Aisee!! una miaka mingapi kwenye ndoa?
 
Kila kitu pwani!?? Acheni potosha.
 

Limbwata hilo bwashee.

KENZY njoo uone [emoji3][emoji3][emoji3]
 
Mambo ya Pwani yananichanganya,
Vitu fulani wanavyofanya.

Dume zima shanga kiunoni, nini hizo khanga.

Solo Thang.
 
Tabia za watu wa mwambao.....
kanga, kitenge msuli vipo karibu karibu tofauti ni material tu
 
Tuache ushamba, kujifunga kitenge au kanga kiunoni, wakati wa kwenda kuoga wala siyo ushamba. Maeneo ya pwani tunakabiliwa na joto, kipindi kirefu cha msimu kuliko baridi, hivyo tunajifunika nguo nyepesi kanga au kitenge. Na wanaojifunga hivyo wengi ni wanaume, walio owa nasisitiza walioa, na wengi wanaishi maisha ya chini kiuchumi.

Huko kwenu kama mnatoka na shuka au blanketi kwenda kuoga, hatuwapangii, tokeni tu. Ila vazi la kitenge si ndo tulichagua Tanzania, kama vazi la Taifa, kuvaa shati la kitenge kwa anaelewa siyo tatizo wala barakoa ya kitenge, na kwa mwanamme kitenge kujifunga kiunoni. Maana hakuna mwanamke anaejifunga kitenge kiunoni, hapo ndipo tofauti inapo onekana.
 
Wakivaa ama wasipovaa kuna tofauti yoyote?

Unadhani jua litaacha kuzunguka kwenye muhimili wake kwa kuwa tu wewe mtu mmoja usiyejulikana hata jina umevaa Kanga??

Unataka tujadili nini haswa? Tukukataze usivae Kanga ama?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…