mwanaume hasiyesahaulika kwa mwanamke

mwanaume hasiyesahaulika kwa mwanamke

Hapo sasa tuwaulize wenyewe maana ni ngumu sana kumuelewa mwanamke
 
Je mwanamke ni mwanaume gani hasiyeweza kumsahau maishani
1. aliyembikiri
2. aliyempenda kwa mara ya kwanza
3. aliyemfikisha kileleni kwa mara ya kwanza
4. anayemfikisha kileleni mara kwa mara
5. aliyemzalia mtoto mara ya kwanza
6. aliyemtolea mahari na kumuoa.

Big meat? Kwani unaliwa?
 
Je mwanamke ni mwanaume gani hasiyeweza kumsahau maishani
1. aliyembikiri
2. aliyempenda kwa mara ya kwanza
3. aliyemfikisha kileleni kwa mara ya kwanza
4. anayemfikisha kileleni mara kwa mara
5. aliyemzalia mtoto mara ya kwanza
6. aliyemtolea mahari na kumuoa.
Hasiyeweza x
Asiyeweza ✓

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Je mwanamke ni mwanaume gani asiyeweza kumsahau maishani
1. aliyembikiri
2. aliyempenda kwa mara ya kwanza
3. aliyemfikisha kileleni kwa mara ya kwanza
4. anayemfikisha kileleni mara kwa mara
5. aliyemzalia mtoto mara ya kwanza
6. aliyemtolea mahari na kumuoa.
Uzuri tupo wiki ya mwisho ya likizo
 
Je mwanamke ni mwanaume gani asiyeweza kumsahau maishani
1. aliyembikiri
2. aliyempenda kwa mara ya kwanza
3. aliyemfikisha kileleni kwa mara ya kwanza
4. anayemfikisha kileleni mara kwa mara
5. aliyemzalia mtoto mara ya kwanza
6. aliyemtolea mahari na kumuoa.
7. Anayempatia hela. Hayo ya juu (1-6) yote ni kazi bure kama hutatia nakshi ya No. 7. Mark my words and thank me later

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Je mwanamke ni mwanaume gani asiyeweza kumsahau maishani
1. aliyembikiri
2. aliyempenda kwa mara ya kwanza
3. aliyemfikisha kileleni kwa mara ya kwanza
4. anayemfikisha kileleni mara kwa mara
5. aliyemzalia mtoto mara ya kwanza
6. aliyemtolea mahari na kumuoa.
Na wewe ni mwanamke ?
 
Back
Top Bottom