mwanaume hasiyesahaulika kwa mwanamke

mwanaume hasiyesahaulika kwa mwanamke

Usijiroge kujaribu kuoa mwanamke aliyezaa na mtu mwingine.
Je mwanamke ni mwanaume gani asiyeweza kumsahau maishani
1. aliyembikiri
2. aliyempenda kwa mara ya kwanza
3. aliyemfikisha kileleni kwa mara ya kwanza
4. anayemfikisha kileleni mara kwa mara
5. aliyemzalia mtoto mara ya kwanza
6. aliyemtolea mahari na kumuoa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumfikisha mwanamke kileleni au kumrizisha sio njia ya uhakika ya kumfanya akupende au atulie na wewe ni kama ambavyo kuna demu una-enjoy sana kufanya nae tendo ila hauko tayari kumuoa angalau njia sahihi ni kutotabirika..
 
Back
Top Bottom