Mwanaume gani unampa mimba msichana halafu unamkana na mtoto wako!


M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
Hi,

Huwa nawashangaa sana wanaume wanaowapa wanawake mimba halafu wanamkana hadi na mtoto.Na hapa ndiyo najiuliza siyo wote wenye jinsia ya kiume ni wanaume.Kama hukumpenda mdada kwa dhati bali ulimtamani basi kwa nini usimlee mwanao?Unaacha mwanao analelewa na wasamaria wema halafu baada ya kupata mafanikio na wewe unajitokeza kama mzazi!Shame on you!

Siku zote wale wanaowakana watoto wao huwa hawafanikiwi kimaisha fanya utafiti utakubaliana nami.Hii inatokana na laana inayotokana na manung'uniko ya kutoka kwa mtoto.

Wanaume hebu tubadilikeni kama ulifanya kosa rudi kaombe msamaha na mlee mwanao na nyinyi dada zangu msikubali kugawa K zenu kabla hamjaolewa, huwa nikiona watoto wa mitaani moyo unaniuma sana kwani kutelekeza mimba nako huchangia tatizo hili.
 
M

mandingo6262

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
424
Likes
3
Points
0
M

mandingo6262

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
424 3 0
Muyool, hujajua unachokiongea! eti na nyinyi dada zangu msikubali kugawa K zenu kabla hamjaolewa nani kakwambia watu wanaoa kabla ya kuonja? Wadada hawalazimishwi kugawa bali ni uhalisia wa maisha tunayoishi ndo yanapelekea kugawa hizo K. Alafu suala la mwanamme kukataa mtoto inategemeana kuna wadada pia mna tabia za kusingizia wanaume watoto ambao sio wao hilo hujalitazama kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Kama una wanaume zaidi ya mmoja na wote unawapa hata wewe mwenyewe unaweza kuta unashindwa kumjua baba wa mtoto hadi ukishajifungua hilo nalo linaweza kumfanya mwanaume akapata kigugumizi juu ya uhalali wa ubin wa huyo mtoto.

Ni hayo tuu.
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,184
Likes
553
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,184 553 280
tatizo lenu mmezidi kutegesha, muulize kwanza mwanaume kama anahitaji mtoto msimamo wake ndio utakao kupa mwelekeo ya mahusiano yenu
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Madada wa siku hizi nao wamezidi, wanaguswa sana bana kama kitasa cha Taxi ukiwa hata na buku tatu unafungua tu matokeo yake ndo hayo, wengine wanajibebesha mimba kama tego la kulazimisha ndoa, sio kila anaetaka nyuchi anataka mtoto, muwe mnapogawa Nyuchi mnapitia vizuri Terms ili vigezo na masharti kuzingatiwa, kama mitoto tunayo kibao kama kugeuza mbuga tungesema Serengeti, tunataka K ya Burudani sio mashine ya kuangua au kutotoa watoto!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Tukija kuwaomba msamaha hamtaki
Bora tuwapotezee tu
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,522
Likes
10,518
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,522 10,518 280
Hi,

Huwa nawashangaa sana wanaume wanaowapa wanawake mimba halafu wanamkana hadi na mtoto.Na hapa ndiyo najiuliza siyo wote wenye jinsia ya kiume ni wanaume.Kama hukumpenda mdada kwa dhati bali ulimtamani basi kwa nini usimlee mwanao?Unaacha mwanao analelewa na wasamaria wema halafu baada ya kupata mafanikio na wewe unajitokeza kama mzazi!Shame on you!

Siku zote wale wanaowakana watoto wao huwa hawafanikiwi kimaisha fanya utafiti utakubaliana nami.Hii inatokana na laana inayotokana na manung'uniko ya kutoka kwa mtoto.

Wanaume hebu tubadilikeni kama ulifanya kosa rudi kaombe msamaha na mlee mwanao na nyinyi dada zangu msikubali kugawa K zenu kabla hamjaolewa, huwa nikiona watoto wa mitaani moyo unaniuma sana kwani kutelekeza mimba nako huchangia tatizo hili.
Kwenye bold ndio la msingi, hayo mengine yote ni manung'uniko ya dada yako kupewa mimba na kukimbiwa. Jambo hili ni pana huwezi kulirusha kwa mwanaume just like that. Kuna virukanjia vinagawa mwili kama mbwa wa mtaani, halafu mwisho wa siku vinamchagua mgawiwaji mmoja na kumwambia 'mimba yako', akili kama zako zinaishia kulea watoto wa wenzako.

Tulizeni maumbile yenu ndani ya nguo, zinaa kama wanyama pori ndio inaleta yote hayo
 
MY LOVE

MY LOVE

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
161
Likes
9
Points
0
MY LOVE

MY LOVE

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
161 9 0
Sio kwamba wanawakana watoto ila wanakwepa majukumu ya kulea kotokana na ugumu wa maisha, ndio maana wakikua huyu baba mwenyewe anamtafuta mwanae.
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
Muyool, hujajua unachokiongea! eti na nyinyi dada zangu msikubali kugawa K zenu kabla hamjaolewa nani kakwambia watu wanaoa kabla ya kuonja? Wadada hawalazimishwi kugawa bali ni uhalisia wa maisha tunayoishi ndo yanapelekea kugawa hizo K. Alafu suala la mwanamme kukataa mtoto inategemeana kuna wadada pia mna tabia za kusingizia wanaume watoto ambao sio wao hilo hujalitazama kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Kama una wanaume zaidi ya mmoja na wote unawapa hata wewe mwenyewe unaweza kuta unashindwa kumjua baba wa mtoto hadi ukishajifungua hilo nalo linaweza kumfanya mwanaume akapata kigugumizi juu ya uhalali wa ubin wa huyo mtoto.

Ni hayo tuu.
Kuolewa kabla ya kugawa K inawezekana na ndivyo maandiko matakatifu yanavyosema maana naona unahalalisha dhambi kimtindo.Kuhusu kubambikiwa pia lipo lakini kama wewe ni mwanaume halisi kwanini usiende kupima DNA.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,849
Likes
3,623
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,849 3,623 280
Binafsi huwa naamini, mimba ni matokeo ya matakwa ya mwanamke...sasa kama mwanaume hajaamuwa kuwa na mtoto halafu wewe mwanamke unategesha siku zako, unategemea mwanaume atakuwa radhi kulea mimba kweli
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
Sio kwamba wanawakana watoto ila wanakwepa majukumu ya kulea kotokana na ugumu wa maisha, ndio maana wakikua huyu baba mwenyewe anamtafuta mwanae.
Ukimkubali mwanao inaweza ikawa ndiyo mwanzo wa mafanikio maana mgawa riziki ni Mungu na hakuna aliyezaliwa akaja na mali.
 
M

mandingo6262

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
424
Likes
3
Points
0
M

mandingo6262

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
424 3 0
Utajisikiaje unaolewa na mtu alafu mnafika ndani unakutana na ambayo hukutegemea kutest ni vizuri bana, tatizo lenu kwenye kutest eti ndo mnategeshea mkishani kuwa ndoa itatangazwa fasta.
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180

kutokutoa k kabla ya ndoa hiyo
ni ngumu sana kwa dunia ya leo,ila mwanaume
inapotokea umempachika mimba binti,usikimbie majukumu
lea mimba na mwanao si lazima umuoe mama wa mtt!!
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,913
Likes
6,415
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,913 6,415 280
Tatizo wanawake wetu hawajielewi
 
Strawberry

Strawberry

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
274
Likes
5
Points
35
Strawberry

Strawberry

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
274 5 35
Nitonye nani analengesha.nyie hata mkiambiwa siku za hatari munang'ang'ania tu.kamsemo kenu eti kidog tu alafu unazamisha kila kitu humu ndani.hovyoo kabisa
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Bora watestie kwenye test tube na sio kwa wasichana

ati nini!!

on topic:
i think wanaume wengine wanatest kama wanaweza kuzalisha kabla ya kuoa ili kukwepa aibu mbeleni
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Zama za kutupiana lawama
^^
 
Isaac JK

Isaac JK

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
563
Likes
3
Points
35
Isaac JK

Isaac JK

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
563 3 35
asifiaye mvua..................
 
Mwarukuni

Mwarukuni

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
332
Likes
168
Points
60
Age
54
Mwarukuni

Mwarukuni

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
332 168 60
Sio kwamba wanawakana watoto ila wanakwepa majukumu ya kulea kotokana na ugumu wa maisha, ndio maana wakikua huyu baba mwenyewe anamtafuta mwanae.
Mbona mi niliwakana lakini sasa nipo magogoni wananitafuta wenyewe.
 

Forum statistics

Threads 1,273,108
Members 490,297
Posts 30,471,653