'mwanaume bikra aliyeshindikana' | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'mwanaume bikra aliyeshindikana'

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtanzanika, Jun 23, 2012.

  1. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 2,049
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Jamaa mmoja (32) alikua bikra na mwoga wa madem, alilazimika kukutanishwa na dem kwa mara ya kwanza baada ya washkaji kufanya mpango wa kumtafutia dem na kuwaacha wawili tu chumbani,kwani alisema yeye kutongoza ni shida kubwa kwake.

    Ilikua ni jioni saa moja moja.Dem alishaambiwa kuwa huko ni kazi moja tu, hvyo alikua anasubiri tu aanzwe.bahati mbaya haikua hvyo.
    Jamaa hakujua aanzeje,akafikiriaaa akasema kimoyomoyo.'ngoja nikanunue msosi tule,tukimaliza tu nat***mba nalala'.

    Kweli akaenda akarudi na chips kuku wakala wakamaliza.Jamaa bado akashindwa afanyejefanyeje.akajisemea tena.'hapa ngoja nkaoge nkirudi tu nat***mba nalala.

    Kweli akenda oga akarudi,demu kimyaa anamuangalia tu.jamaa bado hajui ataanzaje. akajisemea tena (palikua na gazeti la udaku mezani) ngoja niisome hii riwaya nkimaliza tu saivi serious nat***mba nalala,me mbona naogopa kijinga khaaa!saiv kweli.
    Akamaliza kusoma riwaya,akasoma na katunikatuni zote na habari tele lkn hakuweza kuanzisha mchakato.

    'Kaka kwaheri basi tucheki siku nyengine'..dem aliaga,na alipofika nje akawaambia washkaji nafkiri anahitaji kushikiwa aambiwe haya njoo ut***mbe'
    huko ndani jamaa alijisemea 'dah kuanzia kesho nitakua natongoza mwenyewe afu naleta rum then nat***mba nalala'
     
  2. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 1,005
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    kwe kwee kwee kwee!!
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hahahaha
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,042
    Likes Received: 9,913
    Trophy Points: 280
    Aaaaaaaaaaaaaaaah
     
Loading...