Mwanaume ampe mkewe asilimia ngapi ya mshahara


D

DAN LOKOMOTIVE

Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
32
Points
125
D

DAN LOKOMOTIVE

Member
Joined Dec 16, 2016
32 125
Mwanaume akishapokea mshahara anatakiwa ampe mkewe asilimia ngapi ya mshahara na asidai pesa nyingine hadi mwezi ujao, pesa hizo ni pamoja na pesa za chakula, matumizi yake na matumizi ya watoto
ampe pesa inayomtosha kuhudumia familia na yeye mwenyewe mambo ya asilimia ngapi ya mshahara sio mazuri maana ipo siku mshahara unaweza usiwepo na umeshamzoesha kurudi katika hali ya chini mara nyingi inakuwaga ngumu
 
Mafiningo

Mafiningo

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
445
Points
250
Age
41
Mafiningo

Mafiningo

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
445 250
Mwanaume akishapokea mshahara anatakiwa ampe mkewe asilimia ngapi ya mshahara na asidai pesa nyingine hadi mwezi ujao, pesa hizo ni pamoja na pesa za chakula, matumizi yake na matumizi ya watoto
Kwenye aviation wanasema every landing is a new landing,,,.

mahitajio hubadilika ,, hivyo situation ya mwezi huo itakuongoza utoe kiasi gani.
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
22,487
Points
2,000
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
22,487 2,000
Nadhani mkae mpange mipango ya mwezi hadi mwaka, mambo ya "nimpe kiasi gani kwa mwezi" hutayauliza kama mnajua nakupanga mipang6ya familia.
 
Wild Thoughts

Wild Thoughts

Senior Member
Joined
Mar 17, 2019
Messages
146
Points
250
Wild Thoughts

Wild Thoughts

Senior Member
Joined Mar 17, 2019
146 250
Kuna dem napiga ila sijawahi mpa hela,haombi hela yule mwanamke. Sasa sijui anataka nini? Maana mi sitaki real love.
Nimezoea kuombwa hela hata kabla sijapiga sasa huyu nimemtafuna mara tatu bado hajaomba hela!

Hapa hadi nawashwa kumpa hela inabidi wiki ijayo iyo mshahara ukitoka nimpe hata 5% nipumue maana nlikua nmezoea kudangwa.
 
M

Maelau

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,069
Points
2,000
Age
45
M

Maelau

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,069 2,000
Jiulize kwanza anajua kutunza hela??

Ana akili ya maendeleo??

Kuna mtu alimuacha mke na mimba ya mwezi 8 na hajamrudia hadi leo????

Alikuwa Ana goli la kuchoma nyama choma Arusha,kila siku Ana mpa mke elfu 20 aweke toka mimba imeanza hadi mimba Ina miezi nane.Kila siku mama tunza hiyo itatusaidia tukipata mtoto hapo na hela ya chakula anatoa na nyama anarudi nayo karibu kila siku...

Miezi nane imefika, mwanamke inabidi aende kujifungulia kwa mama ake maana jamaa Ni yatima, mwanaume anauliza ile pesa iko wapi tujue unaenda na sh ngapi kwa mama, Mwanamke anasema Ana laki na ishirini..miezi 8 *30*20,000=milioni 5 kasoro hiyo.Mara nilimlipia mdogo wangu Ada mara nilinunua sijui mavitu gani.Jamaa alilia kama mtoto.

Baada ya hapo akasusa mtoto na akamwambia mwanamke ukienda kamwe usitie mguu wako kwangu.Kaoa saivi na Ana nyumba tyr.
Uamuzi mzuri kabisa. Huyu angekusababishia presha bure.
 
Holly Star

Holly Star

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
637
Points
1,000
Holly Star

Holly Star

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
637 1,000
Duh, mi huwa simpi bali hata wake huwa nachukua namwachia hela ya kutumia personally kama laki 3. Maana nlianza kwa kumpa akawa anatuma kwao. Nikaona simu za ndugu zinakuwa nyingi kila mwisho wa mwezi. Na yeye ni yatima. Ndo nikabadili gia angani. Huwa mwisho wa mwezi naleta wa kwangu analeta wa kwake tunachanganya, then nampa hela ya matumizi ya familia km laki 5, hela yake laki3 then zingine nachukua mm kwa ajili ya maendeleo ya familia. Mm huwa nabaki na elf 50 tu. Ya kulinda mfuko. Za kufanyia fujo mtaani huwa natafuta pembeni mshahara never kugusa. Mpaka madem huwa wananiona mm nati
 

Forum statistics

Threads 1,294,203
Members 497,843
Posts 31,168,166
Top