Mwanasiasa KITUKO KULIKO WOTE, Huyu hapa

Mwanasiasa KITUKO KULIKO WOTE, Huyu hapa

Status
Not open for further replies.
Komba
Shibuda
Cheyo
Shonza
Mwampamba
 
vp ushamaliza yale mambo yako ya chuo, naona umeanza na siasa, au ilikua mbinu ya kujijenga kisiasa kwa kutafuta public sympathy , then unajiingiza taratibu...najua hizo ndio mbinu zenu chadema, tumeshawagundua, no more of those silly games ..

Michezo yote ina sheria zake.....sasa we wavamia mchezo alafu unajishtukia.Jibu hoja muhimu na sio unaangaika kama una kideli
 
Mulugo je? Samahani jameni naomba anae jua majina yake yote halisi na fake aniwekee hapa wandugu.
 
Yani hao wote wanafaa kua Namba Moja kwahiyo kula Yangu Imeharibika!
 
Kama ni kuchemsha basi wewe ndio umechemsha. Yaani WASSIRA na LUSINDE wakosekane kwenye list!?
 
1. Nape Nnauye
2. Mrema Augustine
3. Tambwe Hiza
4. John Tendwa
5. Matata Henry
6. Gaudance Lyimo
7. E Lowasa
8. Law Masha
9. Mtatiro Julius
10. Omari Nundu
11. W. Ngereja
12. Job Ndugai
13. L. Lusinde
14. Sitta
15. Mwigulu


Order matters here, hivyo zingatia mtitiriko, kituko kuliko wote ni namba 1 kwenda chini.


Atakufuta huyu Mzee Tendwa fanya utani naye tu.........
 
Michezo yote ina sheria zake.....sasa we wavamia mchezo alafu unajishtukia.Jibu hoja muhimu na sio unaangaika kama una kideli
samahani nimeoa ninamke na watoto..ohoo, kumbe yale ya yule mwalimu pia ni kamchezo???
 
Kwanza lazima uweke tofauti kati ya viongozi na wanasiasa. Sasa kwa kuwa umesema list hii ni ya wanasiasa sitapinga. Iwe kama ulivosema.
Kiongozi anajulikana kwa kazi yake na mwanasiasa anajulikana kwa matendo yake pia.
Kwa leo ntaishia hapa

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
1.DR. slaa.
2.Mbowe.
3.Lema
4.Lisu.

Chadema wote...list bado inaendelea ukiquote hii, au kutukana, that means na wewe pia umo

tumekuelewa, una jingine jipya la kizandiki kama hilo andiko lako?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom