Mwanasiasa Hussein Bashe anastahili tuzo


GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
1,356
Likes
1,989
Points
280
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
1,356 1,989 280
Jamaa yuko vizuri,wabunge wote waige kwa jamaa,ni anakupa wazo,anatoa evidence na facts.
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,249
Likes
3,983
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,249 3,983 280
Tetesi? Kwahiyo haina uhakika au? Kuna haja wa kujitokeza Ras Simba wa kozi za kiswahili.
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,497
Likes
21,025
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,497 21,025 280
Chama changu hakimpendi
 
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
2,473
Likes
4,233
Points
280
Age
48
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
2,473 4,233 280
Mzumbe mnatendewa haki hapa






Inabidi wajivunie
 
Makau Js

Makau Js

Member
Joined
May 25, 2017
Messages
93
Likes
226
Points
40
Makau Js

Makau Js

Member
Joined May 25, 2017
93 226 40
Tetesi? Kwahiyo haina uhakika au? Kuna haja wa kujitokeza Ras Simba wa kozi za kiswahili.
Mkuu sifuri na zero zinatofauti kikubwa ni wew kuelewa tu mengine achana nayo iwe na uhakika au haina uhakika.
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,191
Likes
4,672
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,191 4,672 280
44ce972384dc9d26b32d0b6200323005.jpg



Kama kungekua na tuzo ya mwanasiasa bora wa week basi bilashaka Hussein Bashe alipaswa apewe.

[HASHTAG]#GoldenPeople[/HASHTAG]
Mnafiki huyu. Kama kungekuwa na adhabu ya kupewa mtu anayeongea uongo bungeni basi huyu angepewa
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,436
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,436 280
Huyu jamaa huwa ananikera kutaka kuonyesha kuwa ni msomi kwa kutamka maneno ya Kiingereza ambayo ni broken tupu.
 
Dr Simba

Dr Simba

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2016
Messages
900
Likes
1,030
Points
180
Dr Simba

Dr Simba

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2016
900 1,030 180
Bashe mashine nyingine wewe@bashehussein
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,191
Likes
4,672
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,191 4,672 280
Ni mmoja kati ya wabunge wenye mawazo pevu kabisa
Mnafiki tu huyu, hana kitu kichwani huyu. Anachambua vitu kwa chuki. Yeye akae asubiri kulipwa posho. Na kibaya nyeupe alilamba hela yake sijui 2020 atatoa wapi hela ya kampeni
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,257
Likes
11,700
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,257 11,700 280
Sisi tunajua fika kuwa wanachama wetu ni wale wenye akili za akina jingalao Mudawote MOTOCHINI na wengineo. Hivyo tulivyoona msikia Bashi kipindi kile tukalazimika kumuona kuwa si raia.aana raia wetu hawawezi kuchambua mambo kwa namna ile.
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,555
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,555 280
inabidi uwe msomaji wa takwimu za mambo anayoongelea ndio uanze kumsifu.
maana wafuatiliaji wanasema mule kuna chumvi na ujanjaujanja kwenye maelezo yake.
kikubwa watanzania tupende kusoma ili tuwe na uwezo wa kumpinga hata msomaji anapopotosha
 
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
3,944
Likes
2,366
Points
280
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
3,944 2,366 280
Huyu jamaa huwa ananikera kutaka kuonyesha kuwa ni msomi kwa kutamka maneno ya Kiingereza ambayo ni broken tupu.
Aaaaah, kweli unajua kingereza wewe!! Broken ipi aliongea ebu iweke hapaii
 
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
1,471
Likes
911
Points
280
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
1,471 911 280
Aaaaah, kweli unajua kingereza wewe!! Broken ipi aliongea ebu iweke hapaii
Kama anamuweza aombe waongee japo Dk 30 bila kuomba maji, tuache kuponda Uwezo wa MTU kuongea lugha ngumu iliyowashinda hata wazungu wenyewe.
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,220
Likes
1,104
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,220 1,104 280
Uzuri wa huyu jamaa anajua kujenga hoja sana sana. Huwezi mfananisha na Lusinde au Agnes Marwa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,040
Members 475,401
Posts 29,276,247