Tetesi: - Mwanasheria nguli David Kafulila kugombea ubunge Kigoma mjini 2020 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Mwanasheria nguli David Kafulila kugombea ubunge Kigoma mjini 2020

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by johnthebaptist, Apr 24, 2018.

  1. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2018
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 10,337
    Likes Received: 8,359
    Trophy Points: 280
    Nipo hapa Kigoma Ujiji na habari ya mjini ni tetesi kwamba Kafulila atagombea ubunge kwenye jimbo la Kigoma mjini. Kwa sasa jimbo hilo linashikiliwa na Zitto Kabwe wa ACT wazalendo. Source mimi mwenyewe nikiwa katika ssfari ya kichungaji Ujiji Kigoma!
     
  2. mitale na midimu

    mitale na midimu JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2018
    Joined: Aug 26, 2015
    Messages: 6,993
    Likes Received: 11,108
    Trophy Points: 280
    ni haki yake kikatiba. wanakigoma wachague watakaeona anafaa.
     
  3. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2018
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,527
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    Hilo hata mimi nalipa 85% kwa mazingira ninayoyaona. Ila tuweke kumbukumbu sawa Davidi Kafulila sio mwanasheria .
     
  4. R

    Retired JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2018
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 12,077
    Likes Received: 14,709
    Trophy Points: 280
    Tumbili hawezi kupata tena ubunge labda Aron Kagurumujuli, awe msimamizi... nikupoe gari halafu umtangaze mpinzania mshindi!........
     
  5. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2018
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 10,337
    Likes Received: 8,359
    Trophy Points: 280
    Hapa Ujiji wanamtambua hivyo!
     
  6. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2018
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 13,080
    Likes Received: 16,760
    Trophy Points: 280
    Hatumuamini ni mdanganyifu



    Swissme
     
  7. k

    kigogo warioba JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2018
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 2,993
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    CAG tumbuli hajaweza kujibu hoja za zitto kuhusu tr 1.5, je, ataweza kumnyang'anya jimbo?
     
  8. M

    MTOCHORO JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2018
    Joined: Dec 18, 2016
    Messages: 2,229
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Mke wake anaendeleaje ashamsamehe?
     
  9. u

    umumbati Senior Member

    #9
    Apr 24, 2018
    Joined: Mar 23, 2017
    Messages: 182
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Aje tutamupa kura kama atapitia CCM
     
  10. Lyamber

    Lyamber JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2018
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,762
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    Waislamu hao wa ujiji hawawezi kumpa mkristo huyo kura kigoma mjini
     
  11. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2018
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,527
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    Kabla Mh Zitto alikuwepo Mhe Serukamba.
     
  12. Barbarosa

    Barbarosa JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2018
    Joined: Apr 16, 2015
    Messages: 16,363
    Likes Received: 15,223
    Trophy Points: 280

    Saaaafi sana hiyo, ma-snitch wote 2020 OUT by any means necessary!
    Zito Kabwe, Tundu Lisu & Co. Out!
     
  13. 2hery

    2hery JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2018
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,776
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Hizo sheria kazisomea Tumbili School of traitor au?
     
  14. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2018
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 5,905
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    tumbili atafute jimbo jingine.
    kumshinda Zitto hapo ni ndoto ya alinacha, labda mum-Lissu kwanza!
     
  15. SHAMMA

    SHAMMA JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2018
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 25,938
    Likes Received: 75,546
    Trophy Points: 280
    Unachunga punda wangapi?
    Kigoma mjini Zito hatoki leo wala 2020, si vibaya Kafulila akamsindikiza.
     
  16. Barbarosa

    Barbarosa JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2018
    Joined: Apr 16, 2015
    Messages: 16,363
    Likes Received: 15,223
    Trophy Points: 280

    Atatoka apende asipende!
     
  17. N

    NJOLO JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2018
    Joined: Mar 6, 2017
    Messages: 256
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Zitto anatakiwa aachane na mambo ya Ubunge kwa sababu hawezi kufanya vizuri kuliko alivyofanya huko nyuma kabla ya kuharibu kwa kutaka umaarufu mapema.
    CHADEMA ndiyo iliyompa umaarufu lakini baadaye yeye akajiona ni maarufu kuliko CHADEMA kwa kutaka madaraka ya juu kabla ya muda. Alijenga uswahiba na Rais aliyekuepo madarakani kwa sababu ambazo hata chama chake kilishindwa kuzielewa.
    Ni wakati mwafaka sasa Zitto kujiandaa kugombea Urais mwaka 2020 ili alete changa moto kwenye majukwaa ya kampeni.
    Tunajua atashindwa vibaya lakini atakuwa ameweka Historia na kuipamba CV yake vizuri zaidi.
     
  18. SHAMMA

    SHAMMA JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2018
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 25,938
    Likes Received: 75,546
    Trophy Points: 280
    Kwa wizi wenu inawezekana.
    Kafulila mlimtoa alipowakomalia kuhusu wizi wenu wa escrow, sasa amerudi kundini mwa majambazi mtapatia jimbo tu.
    Na Zito kawakomalia kuhusu wizi wa 1.5tr, mnatamani kumuua nyie wauji wakubwa.
     
  19. A

    Albert Alinanuswe Member

    #19
    Apr 25, 2018
    Joined: Oct 2, 2017
    Messages: 74
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 40
    Nilikuwa Kigoma siku nne zilizopita nikifanya Political Analysis. Kafulila HATASHINDA hata afanye uchawi wake kiasi gani.
     
  20. KIDUDU

    KIDUDU JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2018
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    David kafulila ndiyo Nguli? Nakuhakishia hapati, atoke huko tumbili mkubwa
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...