Tetesi: Mwanasheria nguli David Kafulila kugombea ubunge Kigoma mjini 2020

Tang Zhou

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2018
Messages
697
Likes
1,306
Points
180

Tang Zhou

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2018
697 1,306 180
Nipo hapa Kigoma Ujiji na habari ya mjini ni tetesi kwamba Kafulila atagombea ubunge kwenye jimbo la Kigoma mjini. Kwa sasa jimbo hilo linashikiliwa na Zitto Kabwe wa ACT wazalendo. Source mimi mwenyewe nikiwa katika ssfari ya kichungaji Ujiji Kigoma!
Hahaha...tumbili bana dah, kila tawi anarukia!
 

Bwana Mapesa

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,532
Likes
1,399
Points
280

Bwana Mapesa

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,532 1,399 280
Nipo hapa Kigoma Ujiji na habari ya mjini ni tetesi kwamba Kafulila atagombea ubunge kwenye jimbo la Kigoma mjini. Kwa sasa jimbo hilo linashikiliwa na Zitto Kabwe wa ACT wazalendo. Source mimi mwenyewe nikiwa katika ssfari ya kichungaji Ujiji Kigoma!
Mfa maji haishi kutapatapa...
 

Baba Jose

Senior Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
159
Likes
0
Points
33

Baba Jose

Senior Member
Joined Nov 29, 2010
159 0 33
Nipo hapa Kigoma Ujiji na habari ya mjini ni tetesi kwamba Kafulila atagombea ubunge kwenye jimbo la Kigoma mjini. Kwa sasa jimbo hilo linashikiliwa na Zitto Kabwe wa ACT wazalendo. Source mimi mwenyewe nikiwa katika ssfari ya kichungaji Ujiji Kigoma!
Hivi Kafulila ni Mwanasheria?
 

Forum statistics

Threads 1,203,580
Members 456,842
Posts 28,120,487