Mgombea Ubunge wa Jimbo la Kigoma Mjini kupitia Chama cha ACT Wazalendo, Zitto Kabwe ameahidi kuibua upya Barabara ya Msimba-Ujiji ili kuwaondolea wananchi wa Kata ya Businde changamoto ya kushindwa kufanya safari zao
Zitto ameyasema hayo wakati wa mkutano wa kampeni uliofanyika Businde, akibainisha kuwa kwa muda mrefu Manispaa ya Kigoma Ujiji haijapata maendeleo stahiki kutokana na uongozi uliokuepo
Amesisitiza kuwa iwapo wananchi watamchagua kuingia bungeni katika Uchaguzi Mkuu wa Oktoba 29, 2025, atahakikisha changamoto hiyo na nyinginezo zinapatiwa suluhisho, akisema chama chake ndicho chenye kufungua milango ya maendeleo kwa wakazi wa Kigoma
Zitto ameyasema hayo wakati wa mkutano wa kampeni uliofanyika Businde, akibainisha kuwa kwa muda mrefu Manispaa ya Kigoma Ujiji haijapata maendeleo stahiki kutokana na uongozi uliokuepo
Amesisitiza kuwa iwapo wananchi watamchagua kuingia bungeni katika Uchaguzi Mkuu wa Oktoba 29, 2025, atahakikisha changamoto hiyo na nyinginezo zinapatiwa suluhisho, akisema chama chake ndicho chenye kufungua milango ya maendeleo kwa wakazi wa Kigoma