PostGE2025 Mwanasheria Mkuu wa Serikali: Rais Samia ni chaguo la walio wengi

PostGE2025 Mwanasheria Mkuu wa Serikali: Rais Samia ni chaguo la walio wengi

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Waufukweni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2024
Posts
5,371
Reaction score
18,696
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Hamza Johari, amesema mchakato wa kidemokrasia umeonyesha kwa dhahiri kuwa Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan ni chaguo la walio wengi katika nafasi ya Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Amesema hayo leo tarehe 13 Novemba, 2025 Bungeni Jijini Dodoma wakati akitoa maelezo ya Serikali kuhusu hoja ya kuthibitisha uteuzi wa Waziri Mkuu, na kusoma Azimio la Bunge la kumthibitisha Waziri Mkuu ambapo ameeleza kuwa hatua hiyo ni utekelezaji wa matakwa ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Aidha, Dkt. Mwigulu Nchemba, Mbunge wa Iramba Magharibi ndiye aliyeteuliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Samia Suluhu Hassan ili kuthibitishwa na Bunge kuwa Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

 
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Hamza Johari, amesema mchakato wa kidemokrasia umeonyesha kwa dhahiri kuwa Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan ni chaguo la walio wengi katika nafasi ya Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Amesema hayo leo tarehe 13 Novemba, 2025 Bungeni Jijini Dodoma wakati akitoa maelezo ya Serikali kuhusu hoja ya kuthibitisha uteuzi wa Waziri Mkuu, na kusoma Azimio la Bunge la kumthibitisha Waziri Mkuu ambapo ameeleza kuwa hatua hiyo ni utekelezaji wa matakwa ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Aidha, Dkt. Mwigulu Nchemba, Mbunge wa Iramba Magharibi ndiye aliyeteuliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Samia Suluhu Hassan ili kuthibitishwa na Bunge kuwa Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

For your information, Hamza Johari, mama wa mke wake ni tumbo moja na samia.
What do you expect?
 
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Hamza Johari, amesema mchakato wa kidemokrasia umeonyesha kwa dhahiri kuwa Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan ni chaguo la walio wengi katika nafasi ya Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Amesema hayo leo tarehe 13 Novemba, 2025 Bungeni Jijini Dodoma wakati akitoa maelezo ya Serikali kuhusu hoja ya kuthibitisha uteuzi wa Waziri Mkuu, na kusoma Azimio la Bunge la kumthibitisha Waziri Mkuu ambapo ameeleza kuwa hatua hiyo ni utekelezaji wa matakwa ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Aidha, Dkt. Mwigulu Nchemba, Mbunge wa Iramba Magharibi ndiye aliyeteuliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Samia Suluhu Hassan ili kuthibitishwa na Bunge kuwa Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Tayari mama mama mama mama. Mama
 
Back
Top Bottom