Mwanamsafara: CCM hatuna chetu


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,983
Likes
7,817
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,983 7,817 280
Mmoja wa wanamsafara wa Sekretarieti mpya ya CCM iliyo ziarani mikoani,amefunguka. Mwanamsafara huyo ambaye anatokea upande wa Zanzibar kuingia kwenye Sekretarieti,amesema kuwa sera ya kuzunguka imeshindwa mapema. ' Hakuna mafanikio. Hali ni ngumu. Ndio kwanza tumeacha ugomvi nyuma yetu. Wanachama wanahoji iweje shughuli za chama zimilikiwe na viongozi wa Serikali?' alisema . ' Nadhani mikutano ya hadhara si aina yetu ya mapambano ya kisiasa. Hatutafanikiwa. Aibu tupu' aliongea kwa kwikwi mjumbe huyo. Afadhali yetu sisi tuliobaki dar
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,011
Likes
16,888
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,011 16,888 280
Si mlisema Kinana mwanamapinduzi,mwanauchumi na kiboko wa chadema.? Sasa tena imekuaje.?
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Watashindana ila hawatashinda, maana sie tuna Mungu, to be frank this is the last slap, yaani haitakuwepo kujivua gamba wala kujivika ni kufa kabisa
 
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
2,028
Likes
12
Points
135
Age
29
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
2,028 12 135
Acheni kuzunguka timizeni ahadi zenu:
1. Barabara iwe bora, foleni iishe
2. Huduma za afya hali ni mbaya na inazidi kuwa mbaya - watu wanalala chini Muhimbili bila huduma
....
....
....
 
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
1,898
Likes
269
Points
180
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
1,898 269 180
Wanatapatapa tu hao na Alshabab wao!
 
M

mr.kifather

Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
83
Likes
1
Points
0
M

mr.kifather

Member
Joined Feb 10, 2012
83 1 0
Si mlisema Kinana mwanamapinduzi,mwanauchumi na kiboko wa chadema.? Sasa tena imekuaje.?
sio kinana wala chadema watakaoleta mapinduzi ya uchumi tanzania.........ni siss watanzania kwa umoja wetu tukishikamana na kukataa umaskini kwa kuweka viongozi thabiti wenye upeo na uwezo
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
32
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 32 0
Huu mwaka umekuwa ni mrefu na mchungu sana kwa CCM.
Sijui wafanye nini tena.
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Likes
135
Points
160
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 135 160
Mmoja wa wanamsafara wa Sekretarieti mpya ya CCM iliyo ziarani mikoani,amefunguka. Mwanamsafara huyo ambaye anatokea upande wa Zanzibar kuingia kwenye Sekretarieti,amesema kuwa sera ya kuzunguka imeshindwa mapema. ' Hakuna mafanikio. Hali ni ngumu. Ndio kwanza tumeacha ugomvi nyuma yetu. Wanachama wanahoji iweje shughuli za chama zimilikiwe na viongozi wa Serikali?' alisema . ' Nadhani mikutano ya hadhara si aina yetu ya mapambano ya kisiasa. Hatutafanikiwa. Aibu tupu' aliongea kwa kwikwi mjumbe huyo. Afadhali yetu sisi tuliobaki dar
Mzee Tupatupa,

Kwani wewe bado ni kiongozi CCM? Mimi nilifikiri umeishajitoa kama ulivyodai wakati ukiwa Kizota kwamba uko mbioni kuitisha press conference kutoa dukuduku lako kuhusiana na 'mizeng'we' ndani ya CCM.

-Huoni kama ni morally wrong kulipwa pesa za walipa kodi na michango ya wanachama wakati hufanyi kazi za chama. It's thieving.

-Hujui ni kosa lisiloelezeka pale mtu anapokuwa traitor

-hujui uongo ni dalili ya binadamu kuwa na psychological defect

PLEASE COME CLEAN AND WE ARE NOT THAT FOOLS AS YOU MAY THINK
 
LE GAGNANT

LE GAGNANT

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
1,247
Likes
8
Points
135
Age
47
LE GAGNANT

LE GAGNANT

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
1,247 8 135
Ccm imechokwa. Miaka yote tangu uhuru hakuna la maana kujivunia.
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,619
Likes
219
Points
160
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,619 219 160
W J Malecela, unayasikia wayasemayo wana ccm? Hao siyo wanafiki ni wakweli. Lakini kijana wewe umejaliwa umbo kubwa zuri na bonge la bichwa, lakini akili hakuna. Uwe fair kwa mambo ya kitaifa wewe. Nchi hii yetu sote, usitegemee ccm kutawala milele, haipo hiyo. NI BIG NO!
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,552
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,552 280
Lazima tukomae nao hawa majangili. Ni kweli CCM wamechokwa na kupoteza uhalali na utashi wa kisiasa kuliongoza hili Taifa, lakini kutoka madarakani kwa hiari/kura ni ngumu sana.

Uteketezaji wa fedha za umma (kodi zetu) unaendelea kwa kasi ya jet. Hizi ni hujuma zilizopangwa na ziko wazi, zinazotekelzwa na CCM ili kuwaumiza wananchi.......ktk mfululizo wa utamaduni wa kifisadi na ubadhirifu wa awamu hii ya nne.
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
406
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 406 180
acheni kuzunguka timizeni ahadi zenu:
1. Barabara iwe bora, foleni iishe
2. Huduma za afya hali ni mbaya na inazidi kuwa mbaya - watu wanalala chini muhimbili bila huduma
....
....
....
3. Watanzania tunaish kwa kula mlo mmoja kwa siku hali ni mbaya sana
 
W

WEMBE WENGE

Senior Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
129
Likes
3
Points
35
W

WEMBE WENGE

Senior Member
Joined Mar 6, 2011
129 3 35
sio kinana wala chadema watakaoleta mapinduzi ya uchumi tanzania.........ni siss watanzania kwa umoja wetu tukishikamana na kukataa umaskini kwa kuweka viongozi thabiti wenye upeo na uwezo
Singependa utafsiri kwamba nimekutukana ila uelewe tu kwamba ulichoandika hapa ni pumba zinazoonyesha jinsi usivyoelewa mambo. lakini pata nafasi hii kujifuza kwamba, hakuna maendeleo unayoweza kuyaleta kwenye nchi bila vyama vya siasa kwa mfano mfano wako CHADEMA ama chama chochote, ODM, DEMOCRAT, Labor nk. kwa vile ndiyo vyenye forum ya watu na mipango ya kupanga sera ambazo wewe na mimi tutazisafiria ili tujiletee aendeleo, kwa mfumo ulivyo duniani haijapata kutokea nchi ikaenda kama uavyofiki wewe, labda nchi ya kusadikika. unachosema wewe ni sawa na kusema mwanamke apate mimba bila kukutana kimwili na mwanamme, biologically impossible!!!
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Hali ni mbaya kwa CCM, hali hiyo wanaojua ni ccm wenyewe.

Watu zamani walikuwa wanatenganisha makosa ya serikali na CCM. Lakini sasa wengi watajua kuwa CCM na serikali lao mmoja hivyo CCM ijiandae kupokea matunda ya serikali yao kushindwa. Wananchi watawaadhibu kwa pamoja>
 
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
2,028
Likes
12
Points
135
Age
29
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
2,028 12 135
Mtoto wako akifeli shule kwa sababu ya elimu mbovu
Ndugu/mtoto amefariki kwa sababu ya huduma duni za afya au mgomo baridi wa wataalamu wa afya
Usalama wa raia na mali zao

Ndiyo utajua wajibu wa serikali ni nini!
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,070
Likes
968
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,070 968 280
ccm wameumizwa na kitendo cha madereva toyo wa arusha mjini kukataa elfu 10000 na badala yake ikawabeba kutoka monduli na mto wa mbu.bado haikusaidia kwani mkutano ulidoda .
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,302
Likes
9,236
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,302 9,236 280
Si mlisema Kinana mwanamapinduzi,mwanauchumi na kiboko wa chadema.? Sasa tena imekuaje.?
Chadema ataiwezea wapi? Anawaonea NDOVU huko maporini ataiweza nguvu ya umma? Operesheni iliyoshindwa kabla ya kuanza.
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,302
Likes
9,236
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,302 9,236 280
W J Malecela, unayasikia wayasemayo wana ccm? Hao siyo wanafiki ni wakweli. Lakini kijana wewe umejaliwa umbo kubwa zuri na bonge la bichwa, lakini akili hakuna. Uwe fair kwa mambo ya kitaifa wewe. Nchi hii yetu sote, usitegemee ccm kutawala milele, haipo hiyo. NI BIG NO!

It has come to my attention that he has just passed 54! Naomba kujua ujana unaanzia na unaishi wapi? Mtu yuko kwenye voluntary retirement age halafu anajiita kijana na haishi kutema pumba kila uchao!
 
M

mr.kifather

Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
83
Likes
1
Points
0
M

mr.kifather

Member
Joined Feb 10, 2012
83 1 0
Singependa utafsiri kwamba nimekutukana ila uelewe tu kwamba ulichoandika hapa ni pumba zinazoonyesha jinsi usivyoelewa mambo. lakini pata nafasi hii kujifuza kwamba, hakuna maendeleo unayoweza kuyaleta kwenye nchi bila vyama vya siasa kwa mfano mfano wako CHADEMA ama chama chochote, ODM, DEMOCRAT, Labor nk. kwa vile ndiyo vyenye forum ya watu na mipango ya kupanga sera ambazo wewe na mimi tutazisafiria ili tujiletee aendeleo, kwa mfumo ulivyo duniani haijapata kutokea nchi ikaenda kama uavyofiki wewe, labda nchi ya kusadikika. unachosema wewe ni sawa na kusema mwanamke apate mimba bila kukutana kimwili na mwanamme, biologically impossible!!!
ungeelewa wazo langu usinge kurupuka......watanzania hatuna mshikamano tunaenda na peer presha badala ya kuchagua kiongozi mwenye sera na uwezo wa kutuongoza tunaendeshwa na itikadi .....mimi chadema..mimi ccm sio dawa
dawa ni kuchagua kiongozi bora kutoka na sera alizo nazo
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Kwa kashfa aliyonayo Kinana sasa hivi (Ya Tembo wetu) kumzungusha nchini ni kuzidi kukiua chama. Hii ni neema kwa wapenda mabadiliko Tanzania. CCM wanakosa kusoma halama za nyakati
 

Forum statistics

Threads 1,251,847
Members 481,910
Posts 29,787,453