Mwanamke wa 18 to 29 hafai kwa ndoa kabisa

Mwanamke wa 18 to 29 hafai kwa ndoa kabisa

hiyo ya 30 imeisha chakazwaa kinomaa. Ila haya mambo ni bahati. Yani huyo wa 30 tayari ana mafilosofia kibao kichwani mwake yanayo husu mapenzi na ndoa, akili ina kila aina ya elimu.. ila mdogo kabinti unakatengezaa.. makulumbembe sio rahisi sema kila ntu na bahati yako unaweza pata limshangazi la miaka 70 likawa limetulia kuliko kabinti ka 18
 
Shemeji zangu wakiwa wamenithibiti kisawa sawa.......
FB_IMG_1784456618800.jpg

Baada ya kuanza kufunguka madhaifu ya dada yao niliyemuoa akiwa kwenye 30s kwenye kikao cha usuluhishi kilichoitishwa!
 
Wanawake hao hawajakomaa wana utoto mwingi.ila akifika 30 nakuendelea sasa anaweza akawa mke maana anajitambua.
Mwanamke wa umri huo 20 - 28 ndio umri sahihi wa kuzaa (Biological) na vilevile ndio umri sahihi wa KUOA.

Mwanaume ndio infaa aoe akiwa na 30+, kwakuwa ndio anakua na uwezo wa kiuchumi na akili ya kukabili changamoto za mwanamke, vile vile ndio umri sahihi wa kujipatia mwanamke mwenye 20 -28 ili kuweka gape sawa la umri baina ya Mume na mke.

Be a Man, mwanamke kukomaa hutegemea malezi aliyokulia na sio umri, vievile haina mchango wowote kwenye ndoa ikiwa wewe mwanaume upo tayari na utaweza kumuongoza.
 
Kila mtu na mipango yake na maamuzi yake na watu wanaangalia Nani ananifaa na Nan naweza ishi naye

Maamuzi ya mtu na namna anavyotaka yeye
 
Back
Top Bottom