Mwanamke uwe na nguo za ndani nyeupe nyingi utaona mafanikio

Superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
7,227
2,000
Kwenu wakina Dada nawashauri muwe na chupi nyeupe nyingi kuliko rangi yoyote Hii itakufanya mambo yako yakunyookeee kwa 100%

mwanamke ukiwa na chupi nyeusi nyekundu kijani njano kahawia inafifisha nyota yako hizi sio rangi za ukeni!! Rangi za kupendezesha ukeni ni nyeupe tu na angalau kwa mbali pink anza Leo utaniamini!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom