Mwanamke uliyevaa suruali leo

mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
1,927
Points
1,500
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
1,927 1,500
Naona umeamua Tu kuwachana wanawake.Japo swala la mavazi huwa kila mtu ana mtazamo wake.Naona wewe wanaume wale wanaovaa suruali za kubana hawakupi shida.

Samahani Kwa hili:Siku hizi unakuta mwanaume suruale inambana hadi habari zote zinaonekana,yani kupita suruale unajua hapa ni kibamia au mashine.
Kwa hiyo swala la mavazi lisikukoshe mke bwana wapo wengi wasiovaa suruali,kama kwako kutokuvaa ndo uadilifu.
 

Forum statistics

Threads 1,342,678
Members 514,746
Posts 32,759,650
Top