Mwanamke nikimpenda basi nikimtongoza simpati

Mwanamke nikimpenda basi nikimtongoza simpati

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Posts
1,440
Reaction score
2,967
Haka ka kasumba ninako mda mrefu kidogo, sijui huwa nakwama wapi.

Bwana kama mwanamke hayuko akilini mwangu nkimpiga saund naeza mpata hata siku hiyo hiyo. Ila Kama Dem namkubali, duuu balaa linaanzia hapo.
 
Sura yako ukijitazama kwenye kioo huwa unaionaje? Kama jibu lako ndio hilo, je, kwenye akaunti yako ya benki una kiasi gani?
 
Leo simuiti Mzee wa kusawazisha

Hii Kasumba mimi ninayo tangu nikiwa shule. Ila kuna zile unasema nataka nipite kwa yule, basi unapita kweli na anaganda hatari, ila ninaempenda sasa ooo!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom