Mwanamke nadhifu


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,637
Likes
2,460
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,637 2,460 280
Jamani ilinijue huyu mwanamke ninadhifu inanipasa niangalie nini??kigezo gani kinawezakumuwakilisha mwanamke kuwa huyu ni msafi sekita zote??
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,667
Likes
660
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,667 660 280
Na we Kakakiiza macho yako ndo yanaweza kujua huyu ni nadhifu na huyu sio
 
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
353
Likes
26
Points
45
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
353 26 45
kiongozi mie nadhani that can be measured through your naked eyes
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,637
Likes
2,460
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,637 2,460 280
Macho yanadanganya maana mimi nilishakutana na dada mmoja pale zain kipindi hicho celtel pale my fairplaza najua yaliyonikuta ila outlook upindui!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
Jamani ilinijue huyu mwanamke ninadhifu inanipasa niangalie nini??kigezo gani kinawezakumuwakilisha mwanamke kuwa huyu ni msafi sekita zote??
Kwapa, meno, nywele, na harufu yake......
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
kila asubui mpangshe mstari umfanyie ukaguz utajua km mchafu au smat
kwa macho tu bwana outlook aidanganyi....+mtembelee kwake utayajua meng....
... nilisoma na dada mmoja uyo uku nje nakwambia msaaaaaaaaaaaafi nguo saaaaaaaaaafi nywele murwa bt dahh uko chumban kwake ata panya haingiii manake kuchafu kufaa...taulo kufua ni semester kwa semester...izo kufuli zake ahhh mungu wangu
...nguo kazirundika uvungun apo km kichuguuu anafanya kuinama na kuichoropoa moja anayotaka kuvaa kesho anaifua bas mpango kamili....lakin akaipita yan malaika uyu apa
...kitanda sjawai ona kimetandkwa mashuka yake ata kupigia dek hayafai..
kweli mnatakiwa kuwa makin wanaume manake muonekano wa nje wa mdada uenda tofaut na mausaf mengne!!!!!!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
Macho yanadanganya maana mimi nilishakutana na dada mmoja pale zain kipindi hicho celtel pale my fairplaza najua yaliyonikuta ila outlook upindui!!
Leo ni Airtell....! It is no longer Zain, just ili wakwepe kulipa kodi .....!

kila asubui mpangshe mstari umfanyie ukaguz utajua km mchafu au smat
kwa macho tu bwana outlook aidanganyi....+mtembelee kwake utayajua meng....
... nilisoma na dada mmoja uyo uku nje nakwambia msaaaaaaaaaaaafi nguo saaaaaaaaaafi nywele murwa bt dahh uko chumban kwake ata panya haingiii manake kuchafu kufaa...taulo kufua ni semester kwa semester...izo kufuli zake ahhh mungu wangu
...nguo kazirundika uvungun apo km kichuguuu anafanya kuinama na kuichoropoa moja anayotaka kuvaa kesho anaifua bas mpango kamili....lakin akaipita yan malaika uyu apa
...kitanda sjawai ona kimetandkwa mashuka yake ata kupigia dek hayafai..
kweli mnatakiwa kuwa makin wanaume manake muonekano wa nje wa mdada uenda tofaut na mausaf mengne!!!!!!
Well noted...! Thanks...!
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,864
Likes
5,917
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,864 5,917 280
mm i just take a deep look in a close distance, 1 min nitajua, kama mchafu wa mwili, ni ngumu kueleza hapa, i usually get it right, najua hata wale wanaobahatisha usafi, na hii ni kazi ya mwanaume to have an eagle eye kwa maswala haya, mm hta demu avae nguo gani nitakuambia huyu mkali sana, na akivua nguo mzigo huu usiseme, again have an eagle eye, no class, or training, ila anapoishi ni vigumu kugundua instantly
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,667
Likes
660
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,667 660 280

Kuaznia unyayo mpaka utosini
Nywele safi hata kama hazina zazuuu lakini zimechana vizuri na kupakwa mafuta safi
Masikio yamesafishwa vizuri,Meno yamepigwa mswaki no harufu ya mdomo akiongea
Kikwapa hukisikii kikitoa harufu mbaya
Mavazi yake ni safi kuanzia nguo na viatu ni safi hata kama si yale ya gharama kubwa lakini yamepangiliwa kiustadi

Msafi kuanzia room yake na jikoni ,choo na nyumba nzima kwa ujumla
Kwa ujumla muonekano nadhifu. ila sijui kama swali lako ulivyotaka ndo majibu yenyewe
Ukitaka na za kimodel tunaweza kuweka hapa
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,637
Likes
2,460
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,637 2,460 280
Nasubiri FL1 hizo za kimodel:redfaces:
 
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,094
Likes
71
Points
145
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined Oct 21, 2010
5,094 71 145
EBWANA UWE MAKINI NA KELE HKAHARUFU KANAKOTOKEA ILE SEHEMU MUHIMU,KWANI HATA APIGE PAMBA VIPI AJIPODOWE VIPI,LAKINI KAMA KALE KAJAMAA KANAPRODUCE BAD SMELL,AAAAAAAAAAH SIYO SAFI BANA

Mapinduziiiiii daimaaaaaaa
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
12
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 12 0
msichana msafi mchunguze maeneo haya:
-kucha,ziwe ndefu au fupi zinatakiwa ziwe safi.
-nywele,kama anaziosha kila siku zitangara na kunukia vizuri na zitamfanya avutie.
-ngozi,yake kama anaihudumia vizuri utaiona tu jinsi inavyovutia,hata kama ana umri gani.ngozi pia inahitaji usafi wa hali ya juu.
-mavazi,yawe ya gharama au mitumba lkn akiwa msafi hatakubali kuvaa nguo iliyojikunja,chafu,yenye madoa wala yenye matobo au kasoro fulani.
-viatu,vitakuwa visafi wala hataruhusu kutembea na kiatu chenye vumbi,wala kilichopauka au chenye kasoro.
-Miguu,yake utaiona imesafishwa vizuri na kupakwa mafuta ya kuyalainisha.hata kama ni ya nazi au ya karanga.
-nywele zote zisitohitajika atahakikisha anazinyoa,na kwa anayejipenda zaidi atahakikisha anazinyoa kwa vitu vinavyoacha ngozi za maeneo hayo zikiwa laini kama ngozi ya uso wake.
-mwili wake hautanuka jasho wala kutoa arufu yeyote ya ajabu sababu atahakikisha anasafisha vyema kila sehemu ya mwili wake.
kwa kweli dada anayetekeleza haya ni MSAFI kama tunaongelea usafi wa mwili,ile kwa nyumba kama walivyosema wengine,mtu anaweza kuwa msafi wa mwili lkn anapoishi ni sawa na jalala.
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
hii mambo uwe karibu na mtu ndo utajua wengine nje wamama wamapouda ngoja ufike nyumbani hata kamasi wanapengea kwenye vyupi vyao wallahi hata akikupa maji hunywi​
 
K

kagarara

Senior Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
K

kagarara

Senior Member
Joined Nov 23, 2010
119 0 0
msichana msafi mchunguze maeneo haya:
-kucha,ziwe ndefu au fupi zinatakiwa ziwe safi.
-nywele,kama anaziosha kila siku zitangara na kunukia vizuri na zitamfanya avutie.
-ngozi,yake kama anaihudumia vizuri utaiona tu jinsi inavyovutia,hata kama ana umri gani.ngozi pia inahitaji usafi wa hali ya juu.
-mavazi,yawe ya gharama au mitumba lkn akiwa msafi hatakubali kuvaa nguo iliyojikunja,chafu,yenye madoa wala yenye matobo au kasoro fulani.
-viatu,vitakuwa visafi wala hataruhusu kutembea na kiatu chenye vumbi,wala kilichopauka au chenye kasoro.
-Miguu,yake utaiona imesafishwa vizuri na kupakwa mafuta ya kuyalainisha.hata kama ni ya nazi au ya karanga.
-nywele zote zisitohitajika atahakikisha anazinyoa,na kwa anayejipenda zaidi atahakikisha anazinyoa kwa vitu vinavyoacha ngozi za maeneo hayo zikiwa laini kama ngozi ya uso wake.
-mwili wake hautanuka jasho wala kutoa arufu yeyote ya ajabu sababu atahakikisha anasafisha vyema kila sehemu ya mwili wake.
kwa kweli dada anayetekeleza haya ni MSAFI kama tunaongelea usafi wa mwili,ile kwa nyumba kama walivyosema wengine,mtu anaweza kuwa msafi wa mwili lkn anapoishi ni sawa na jalala.
Nashukuru kwa hzo sifa kwan hata mpenzi wangu anazo hzo sifa!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
28
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 28 145
Nakubaliana na Rose kufika anapoweka mbavu zake usiku ni muhimu na utajua mengi kuna mmoja nilimtembelea ndoo nzima imejaa chupi chafu na chumba wacha kulala hata kupumzika sijaweza kwa uchafu ukikutana nae mjini kapendeza full manukato.
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
msichana msafi mchunguze maeneo haya:
-kucha,ziwe ndefu au fupi zinatakiwa ziwe safi.
-nywele,kama anaziosha kila siku zitangara na kunukia vizuri na zitamfanya avutie.
-ngozi,yake kama anaihudumia vizuri utaiona tu jinsi inavyovutia,hata kama ana umri gani.ngozi pia inahitaji usafi wa hali ya juu.
-mavazi,yawe ya gharama au mitumba lkn akiwa msafi hatakubali kuvaa nguo iliyojikunja,chafu,yenye madoa wala yenye matobo au kasoro fulani.
-viatu,vitakuwa visafi wala hataruhusu kutembea na kiatu chenye vumbi,wala kilichopauka au chenye kasoro.
-Miguu,yake utaiona imesafishwa vizuri na kupakwa mafuta ya kuyalainisha.hata kama ni ya nazi au ya karanga.
-nywele zote zisitohitajika atahakikisha anazinyoa,na kwa anayejipenda zaidi atahakikisha anazinyoa kwa vitu vinavyoacha ngozi za maeneo hayo zikiwa laini kama ngozi ya uso wake.
-mwili wake hautanuka jasho wala kutoa arufu yeyote ya ajabu sababu atahakikisha anasafisha vyema kila sehemu ya mwili wake.
kwa kweli dada anayetekeleza haya ni MSAFI kama tunaongelea usafi wa mwili,ile kwa nyumba kama walivyosema wengine,mtu anaweza kuwa msafi wa mwili lkn anapoishi ni sawa na jalala.
Cheusi hapo umeua bendi hapo............ wakikushika usije huku!
Ila kuna wasafi mpaka unapata picha kwamba hata na kwa bibi lazime kuwe swafi!
 

Forum statistics

Threads 1,205,769
Members 458,082
Posts 28,205,147