Mwanamke mwenye sifa hizi ajitokeze nimuoe hata leo

Mwanamke mwenye sifa hizi ajitokeze nimuoe hata leo

Kizungo

Member
Joined
Nov 15, 2014
Posts
56
Reaction score
20
Wanajamvi hakuna mzaha.
Awe na miaka 30 mpaka 43! Sihitaji anizalie nna watoto wawili wanantosha! Awe mnene mwenye mgongo ambao kila ntakapokuwa nae hata wanawake wenzake watatamani hilo tako lake.

Ufupi au urefu cjal, Awe mwenyeji wa mikoa jrani na kilmanjaro! awe tayari kuwa mwislam, hata kama aliolewa akaachika.
Awe mweupe au mweusi cjal! hata awe na kilo 150 atanifaa.

Myself miaka 39, mwembamba mweupe na mrefu.
Mwenye sifa hizi acol zero saba double five saba two sifuri nine tano one.

Sitaki malaya please.

Nataka mke wa kufunga nae ndoa, nna kwangu kwa mana ya nyumba, ctak michepuko! niliwah kuoa
 
ningemtaja mmoja mwenye hizo sifa humu ila humpati aisee mme wake ni mtata humu
 
american dream! kama unaona aibu nipigie au andika sms, namba yangu nimeweka hapo kwa maneno, nimechanganya kiswanglish maksudi!
Nimechoka upweke, ctak mchepuko, nataka mke really!
NB.- MIMI ni mtu maarufu xana so dame ajiandae kwa lolote
 
Last edited by a moderator:
Kizungo If you are seriousi kweli for a Muslim lady nenda the nearest Mosque uonane na imam !! atakuelekeza kwa wanajamii iliyona binti umtakae!! Maisha mema nakutakia....
 
Last edited by a moderator:
bby boy mwanamke ambae hana mtu labda awe bikra! ckutaka bikra mwenye izo sifa, najua ni ngumu kumpata! nataka hata aliezaa ila wasizidi watoto wawili!
 
Last edited by a moderator:
Haya yule mwenye mgongo wa haja na anakidhi vigezo vingine asimame ili mleta uzi aukague mgongo kama ni ule autakao ndani ya maisha yake ya kila siku.
 
Back
Top Bottom