Mwanamke mrembo lakini ana kasoro

duuuhh jmn...hata hilo neno ku-mbana cjawahi mtamkia huby....nalipunguzia ukali wa neno na linaleta maan nzuri kbsaa na anaelewa...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bora atukane tu wakati wa kunanii... Sasa yeye mahali popote anaweza tumia maneno ambayo mi siyapend. Mfano kumwambia mtu"mavi yako" hilo neno chafu kutamka.

Hao wanao tukana wanakuwaga na mzuka mkali hatar...jitahdi kumrekebisha kwa kuwa naona huwezi ishi bila yeye!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanakuaga watam hatari..kuna Mmoja kimbaumbau ana "k"tamu east and central Africa..ye huyo hajui maneno mazuri..utata akianza kupees wakati wa shughulii...utaskia * k..ma makoom..msen**ntom.bbeee..yani anabalaaa uyo..alafu utata kumuachaa...mkipotezana at a miezi ukimuona kusimamisha lazima....apo uyo mfanye side chick....na tatzo anajijua ye mtamu ndo mana anaringaaaa...piga zigoooo tuuu man

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…